DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP

MÃ SỐ THUẾ 0319760615
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
C15/9K3 ấp 3, Xã Tân Vĩnh Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Dang hoat dong
📅 Ngày hoạt động 22/10/2026
👤 Người đại diện PHẠM NGỌC HUY
🏭 Ngành nghề chính 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
📌 Tỉnh/TP Thành phố Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP là doanh nghiệp có mã số thuế 0319760615 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/10/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ C15/9K3 ấp 3, Xã Tân Vĩnh Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM NGỌC HUY. Ngành nghề kinh doanh chính là 4659 - bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319760615 đang là Dang hoat dong.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP
Mã số thuế 0319760615
Địa chỉ C15/9K3 ấp 3, Xã Tân Vĩnh Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319760615 lần cuối vào 20:47:19 23-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Ngành nghề kinh doanh (1)

[{"code":"4659","name":"Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác"},{"code":"1811","name":"In ấn"},{"code":"3312","name":"Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị"},{"code":"2511","name":"Sản xuất các cấu kiện kim loại"},{"code":"4679","name":"Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu"}] [{"code":"4659","name":"Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác"},{"code":"1811","name":"In ấn"},{"code":"3312","name":"Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị"},{"code":"2511","name":"Sản xuất các cấu kiện kim loại"},{"code":"4679","name":"Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu"}]

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP là 0319760615.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: C15/9K3 ấp 3, Xã Tân Vĩnh Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM NGỌC HUY.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Dang hoat dong.

CÔNG TY TNHH PHẠM CHƯƠNG HP kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác.

Doanh nghiệp lân cận