DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT

LIEN PHAT ADVERTISING SX TM DV COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319713460
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
78/4B Trần Thị Cờ, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 17/09/2026
👤 Người đại diện LÊ VINH THÁI
📞 Điện thoại 0907•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 7310 - Quảng cáo - Chi tiết: Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo. Dịch vụ quảng cáo thương mại, quảng cáo ngoài trời
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT (tên giao dịch quốc tế: LIEN PHAT ADVERTISING SX TM DV COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319713460 được cấp phép hoạt động vào ngày 17/09/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 78/4B Trần Thị Cờ, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ VINH THÁI. Ngành nghề kinh doanh chính là 7310 - quảng cáo - chi tiết: sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo. dịch vụ quảng cáo thương mại, quảng cáo ngoài trời. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319713460 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT
Mã số thuế 0319713460
Địa chỉ 78/4B Trần Thị Cờ, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 25 3
Nhóm 18 2
Nhóm 43 2
Bán buôn 2
Nhóm 16 1

Ngành nghề kinh doanh (14)

1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện - Chi tiết: Gia công khung gỗ, chữ gỗ, quầy kệ trưng bày POSM từ gỗ công nghiệp (MDF, HDF, gỗ ép) (không hoạt động tại trụ sở)
1811 In ấn - Chi tiết: In bạt Hiflex, in decal, in backlit film, in UV phẳng trên Mica/alu/kính/gỗ, in tem nhãn phục vụ quảng cáo (không hoạt động tại trụ sở)
1812 Dịch vụ liên quan đến in - Chi tiết: Cán màn bảo vệ, bồi decal lên formex/alu, bế demi decal, gia công hoàn thiện thành phẩm sau in (không hoạt động tại trụ sở)
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Gia công, cắt, uốn, hút chữ nổi chữ và các sản phẩm từ tấm mica, formex, alu; - Sản xuất khay, kệ, hộp đèn quảng cáo bằng nhựa (không hoạt động tại trụ sở)
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - Chi tiết: Sản xuất khung kèo sắt, cột trụ, giá đỡ kết cấu kim loại phục vụ lắp đặt dựng bảng quảng cáo ngoài trời (không hoạt động tại trụ sở)
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại - Chi tiết: Dập, ép, chấn kim loại (không hoạt động tại trụ sở)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (không hoạt động tại trụ sở)
2740 Sản xuất thiết bị điện chiếu sáng - Chi tiết: Gia công, lắp ráp hộp đèn siêu mỏng, đèn neon sign/ LED neon, bảng hiệu LED ma trận, lắp ráp module và bộ nguồn chiếu sáng cho biển hiệu (không hoạt động tại trụ sở)
4321 Lắp đặt hệ thống điện - Chi tiết: Thi công, lắp đặt, sửa chữa và bảo dưỡng hệ thống điện của bảng hiệu quảng cáo, hệ thống đèn LED bảng hiệu
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: Thi công, lắp đặt bảng hiệu quảng cáo, ốp tấm nhôm nhựa composite (alu), lắp dựng gian hàng, booth, kệ trưng bày tại cửa hàng, trung tâm thương mại
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy cắt khắc CNC, máy laser, máy in quảng cáo, máy cuốn chân chữ và linh kiện, phụ tùng thay thế
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn vật liệu, thiết bị, vật tư ngành quảng cáo
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo. Dịch vụ quảng cáo thương mại, quảng cáo ngoài trời
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế đồ họa, thiết kế 2D/3D bảng hiệu quảng cáo, nhận diện thương hiệu, thiết kế quầy kệ trưng bày, showroom, gian hàng hội chợ triển lãm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT là 0319713460.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 78/4B Trần Thị Cờ, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ VINH THÁI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH SX TM DV QUẢNG CÁO LIÊN PHÁT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7310 - Quảng cáo - Chi tiết: Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo. Dịch vụ quảng cáo thương mại, quảng cáo ngoài trời.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận