DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA

MÃ SỐ THUẾ 0319685277
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tầng 1 tòa nhà VietPhone Building tại 64 Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/08/2026
👤 Người đại diện KIM CHANGMIN
📞 Điện thoại 0915•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 7020 - Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn quản lý + Dịch vụ tư vấn quản lý chung + Dịch vụ tư vấn quản lý Marketing + Dịch vụ tư vấn quản lý nguồn nhân lực + Dịch vụ tư vấn quản lý sản xuất + Các dịch vụ tư vấn quản lý khác (Nhà đầu tư/Tổ chức kinh tế thực hiện dự án đầu tư không được cung cấp dịch vụ trọng tài hòa giải đối với tranh chấp thương mại giữa các thương nhân, dịch vụ pháp lý, dịch vụ thuế, kiểm toán và kế toán; không được cung cấp dịch vụ tư vấn về quản lý danh mục đầu tư ngắn hạn; không được thực hiện dịch vụ nghiên cứu thị trường và thăm dò ý kiến công chúng; không hoạt động lĩnh vực quảng cáo; không được thực hiện dịch vụ tư vấn việc làm, học nghề, chính sách có liên quan đến quan hệ lao động – việc làm, hoạt động vận động hành lang. (CPC 865, 86501, 86503, 86504, 86505, 86509)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA là doanh nghiệp có mã số thuế 0319685277 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tầng 1 tòa nhà VietPhone Building tại 64 Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà KIM CHANGMIN. Ngành nghề kinh doanh chính là 7020 - hoạt động tư vấn quản lý - chi tiết: dịch vụ tư vấn quản lý + dịch vụ tư vấn quản lý chung + dịch vụ tư vấn quản lý marketing + dịch vụ tư vấn quản lý nguồn nhân lực + dịch vụ tư vấn quản lý sản xuất + các dịch vụ tư vấn quản lý khác (nhà đầu tư/tổ chức kinh tế thực hiện dự án đầu tư không được cung cấp dịch vụ trọng tài hòa giải đối với tranh chấp thương mại giữa các thương nhân, dịch vụ pháp lý, dịch vụ thuế, kiểm toán và kế toán; không được cung cấp dịch vụ tư vấn về quản lý danh mục đầu tư ngắn hạn; không được thực hiện dịch vụ nghiên cứu thị trường và thăm dò ý kiến công chúng; không hoạt động lĩnh vực quảng cáo; không được thực hiện dịch vụ tư vấn việc làm, học nghề, chính sách có liên quan đến quan hệ lao động – việc làm, hoạt động vận động hành lang. (cpc 865, 86501, 86503, 86504, 86505, 86509). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319685277 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA
Mã số thuế 0319685277
Địa chỉ Tầng 1 tòa nhà VietPhone Building tại 64 Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319685277 lần cuối vào 17:34:14 05-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Bán lẻ 1
Nhóm 70 1
Nhóm 71 1
Nhóm 95 1

Ngành nghề kinh doanh (8)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Dịch vụ đại lý hoa hồng các hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và các điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên (CPC 621)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn các hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và các điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên. Việc thực hiện xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối bán buôn các hàng hóa phải tuân thủ đúng quy định tại Điều 7 Nghị định số 09/2018/NĐ - CP của Chính phủ quy định chi tiết Luật Thương mại và Luật Quản lý ngoại thương về hoạt động mua bán hàng hóa và các hoạt động liên quan trực tiếp đến mua bán hàng hóa của nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài tại Việt Nam (CPC 622)
4632 Bán buôn thực phẩm - Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn các hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và các điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên. Việc thực hiện xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối bán buôn các hàng hóa phải tuân thủ đúng quy định tại Điều 7 Nghị định số 09/2018/NĐ - CP của Chính phủ quy định chi tiết Luật Thương mại và Luật Quản lý ngoại thương về hoạt động mua bán hàng hóa và các hoạt động liên quan trực tiếp đến mua bán hàng hóa của nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài tại Việt Nam (CPC 622)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn các hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và các điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên. Việc thực hiện xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối bán buôn các hàng hóa phải tuân thủ đúng quy định tại Điều 7 Nghị định số 09/2018/NĐ - CP của Chính phủ quy định chi tiết Luật Thương mại và Luật Quản lý ngoại thương về hoạt động mua bán hàng hóa và các hoạt động liên quan trực tiếp đến mua bán hàng hóa của nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài tại Việt Nam (CPC 622)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Thực hiện quyền phân phối bán lẻ các hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và các điều ước quốc tế mà Việt Nam là thành viên. Việc thực hiện phân phối bán lẻ hàng hóa phải tuân thủ đúng quy định tại Điều 7 Nghị định số 09/2018/NĐ - CP ngày 15 tháng 01 năm 2018 của Chính phủ về việc quy định chi tiết Luật Thương mại và Luật Quản lý ngoại thương về hoạt động mua bán hàng hóa và các hoạt động liên quan trực tiếp đến mua bán hàng hóa của nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài tại Việt Nam (CPC 631)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn quản lý + Dịch vụ tư vấn quản lý chung + Dịch vụ tư vấn quản lý Marketing + Dịch vụ tư vấn quản lý nguồn nhân lực + Dịch vụ tư vấn quản lý sản xuất + Các dịch vụ tư vấn quản lý khác (Nhà đầu tư/Tổ chức kinh tế thực hiện dự án đầu tư không được cung cấp dịch vụ trọng tài hòa giải đối với tranh chấp thương mại giữa các thương nhân, dịch vụ pháp lý, dịch vụ thuế, kiểm toán và kế toán; không được cung cấp dịch vụ tư vấn về quản lý danh mục đầu tư ngắn hạn; không được thực hiện dịch vụ nghiên cứu thị trường và thăm dò ý kiến công chúng; không hoạt động lĩnh vực quảng cáo; không được thực hiện dịch vụ tư vấn việc làm, học nghề, chính sách có liên quan đến quan hệ lao động – việc làm, hoạt động vận động hành lang. (CPC 865, 86501, 86503, 86504, 86505, 86509)
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật - Chi tiết: Dịch vụ phân tích và kiểm tra kỹ thuật (ngoại trừ việc kiểm định và cấp giấy chứng nhận cho phương tiện vận tải) Vì lý do an ninh quốc gia, việc tiếp cận một số khu vực địa lý có thể bị hạn chế. (Không hoạt động tại trụ sở) (CPC 8676)
9529 Sửa chữa đồ dùng cá nhân và gia đình khác - Chi tiết: Dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị (không bao gồm sửa chữa, bảo dưỡng tàu biển, máy bay hoặc các phương tiện và thiết bị vận tải khác) (Không hoạt động tại trụ sở) (CPC 633)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA là 0319685277.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tầng 1 tòa nhà VietPhone Building tại 64 Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà KIM CHANGMIN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH OK AQUA VINA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7020 - Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn quản lý + Dịch vụ tư vấn quản lý chung + Dịch vụ tư vấn quản lý Marketing + Dịch vụ tư vấn quản lý nguồn nhân lực + Dịch vụ tư vấn quản lý sản xuất + Các dịch vụ tư vấn quản lý khác (Nhà đầu tư/Tổ chức kinh tế thực hiện dự án đầu tư không được cung cấp dịch vụ trọng tài hòa giải đối với tranh chấp thương mại giữa các thương nhân, dịch vụ pháp lý, dịch vụ thuế, kiểm toán và kế toán; không được cung cấp dịch vụ tư vấn về quản lý danh mục đầu tư ngắn hạn; không được thực hiện dịch vụ nghiên cứu thị trường và thăm dò ý kiến công chúng; không hoạt động lĩnh vực quảng cáo; không được thực hiện dịch vụ tư vấn việc làm, học nghề, chính sách có liên quan đến quan hệ lao động – việc làm, hoạt động vận động hành lang. (CPC 865, 86501, 86503, 86504, 86505, 86509).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận