DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PERFECTO

MELI LOGISTIC COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319629963
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 23 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
2C Bình Phú, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 07/07/2026
👤 Người đại diện PHẠM HỮU LUẬN
📞 Điện thoại 0978•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn sâm, nấm Hàn Quốc. Bán buôn trái cây nhập khẩu. (không hoạt động tại trụ sở).
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PERFECTO (tên giao dịch quốc tế: MELI LOGISTIC COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319629963 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/07/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 2C Bình Phú, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM HỮU LUẬN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: bán buôn sâm, nấm hàn quốc. bán buôn trái cây nhập khẩu. (không hoạt động tại trụ sở).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319629963 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PERFECTO
Mã số thuế 0319629963
Địa chỉ 2C Bình Phú, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319629963 lần cuối vào 05:24:50 20-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 6
Bán buôn 6
Bán lẻ 4
Nhóm 18 2
Nhóm 66 2

Ngành nghề kinh doanh (29)

1071 Sản xuất các loại bánh từ bột
1073 Sản xuất ca cao, sôcôla và mứt kẹo
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1076 Sản xuất chè
1077 Sản xuất cà phê
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn sâm, nấm Hàn Quốc. Bán buôn trái cây nhập khẩu. Bán buôn thực phẩm (không hoạt động tại trụ sở).
4633 Bán buôn đồ uống
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (trừ bán buôn hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh.
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ sâm, nấm Hàn Quốc. Bán lẻ trái cây nhập khẩu. Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng.
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
6612 Môi giới hợp đồng hàng hoá và chứng khoán - Chi tiết: Môi giới hợp đồng hàng hóa
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư;
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (trừ thăm dò dư luận) (trừ các thông tin Nhà Nước cấm và dịch vụ điều tra)
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu - (trừ thanh toán hối phiếu, thông tin tỷ lệ lượng và tư vấn chứng khoán)
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ, không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - (trừ dịch vụ tổ chức gây quỹ trên cơ sở phí hoặc hợp đồng; dịch vụ ghi chép tại toà án hoặc ghi tốc ký; dịch vụ thu hồi tài sản; hoạt động xử lý visa và giấy phép lao động; gây quỹ dựa trên đóng góp đám đông; mua bán và môi giới tài sản tiền điện tử mà không kèm theo trách nhiệm pháp lý (không phải do cơ quan tiền tệ phát hành); hoạt động của người đấu giá độc lập)
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể)
8569 Hoạt động hỗ trợ giáo dục khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PERFECTO

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PERFECTO là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PERFECTO là 0319629963.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PERFECTO ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 2C Bình Phú, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PERFECTO?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM HỮU LUẬN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PERFECTO ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH PERFECTO kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn sâm, nấm Hàn Quốc. Bán buôn trái cây nhập khẩu. (không hoạt động tại trụ sở)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận