DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA

MÃ SỐ THUẾ 0319540955
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
342 Ấp Bình Thuận, Xã Bình Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/05/2026
👤 Người đại diện TRẦN TUẤN ANH
📞 Điện thoại 0933•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 20 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4932 - Vận tải hành khách đường bộ khác
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA là doanh nghiệp có mã số thuế 0319540955 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/05/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 342 Ấp Bình Thuận, Xã Bình Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN TUẤN ANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4932 - vận tải hành khách đường bộ khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319540955 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA
Mã số thuế 0319540955
Địa chỉ 342 Ấp Bình Thuận, Xã Bình Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319540955 lần cuối vào 10:41:13 13-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 52 5
Vận tải 3
Bất động sản 2
Nhóm 77 2
Nhóm 79 2

Ngành nghề kinh doanh (18)

4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (Trừ bán buôn dược phẩm)
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (trừ bán lẻ hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - (trừ kinh doanh kho bãi)
5224 Bốc xếp hàng hóa - (trừ bốc xếp hàng hoá cảng hàng không)
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải hàng không)
5231 Hoạt động dịch vụ trung gian cho vận tải hàng hóa
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
6829 Hoạt động bất động sản khác trên cơ sở phí hoặc hợp đồng - chi tiết: tư vấn và quản lý nhà ở và quyền sử dụng đất ở, tư vấn và quản lý nhà và quyền sử dụng đất không để ở (Trừ tư vấn pháp luật)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7710 Cho thuê xe có động cơ
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
7912 Điều hành tua du lịch
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
9531 Sửa chữa, bảo dưỡng ô tô và xe có động cơ khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA là 0319540955.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 342 Ấp Bình Thuận, Xã Bình Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN TUẤN ANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH VÀ LỮ HÀNH ANH KHOA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4932 - Vận tải hành khách đường bộ khác.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận