DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD

PIERRE VS THE WORLD LIMITED LIABILITY COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0319502967
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
5/17 đường 64, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 15/04/2026
👤 Người đại diện TRẦN NGỌC LAN CHI
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 6220 - Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn phần mềm và tư vấn hệ thống
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD (tên giao dịch quốc tế: PIERRE VS THE WORLD LIMITED LIABILITY COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319502967 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/04/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 5/17 đường 64, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN NGỌC LAN CHI. Ngành nghề kinh doanh chính là 6220 - tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính - chi tiết: dịch vụ tư vấn phần mềm và tư vấn hệ thống. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319502967 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD
Mã số thuế 0319502967
Địa chỉ 5/17 đường 64, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319502967 lần cuối vào 21:54:43 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 59 1
Công nghệ 1
Nhóm 63 1
Quảng cáo 1
Nhóm 74 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

5911 Hoạt động sản xuất phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình
6220 Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn phần mềm và tư vấn hệ thống
6390 Hoạt động cổng tìm kiếm web và các dịch vụ thông tin khác
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết : Thiết kế đồ họa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD là 0319502967.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 5/17 đường 64, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN NGỌC LAN CHI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH PIERRE VS THE WORLD kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6220 - Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính - Chi tiết: Dịch vụ tư vấn phần mềm và tư vấn hệ thống.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận