DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN

TAN QUYET TIEN ALUMINUM TRADING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319280471
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 28 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
E15/25A, Ấp 53, Xã Tân Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 25/11/2025
👤 Người đại diện VŨ ĐÌNH BẢO
📞 Điện thoại 0971•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 18 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4672 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép,đồng, chì, nhôm, kẽm và kim loại màu khác dạng nguyên sinh và bán thành phẩm: thỏi, thanh, tấm, lá, dải, dạng hình
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN (tên giao dịch quốc tế: TAN QUYET TIEN ALUMINUM TRADING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319280471 được cấp phép hoạt động vào ngày 25/11/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ E15/25A, Ấp 53, Xã Tân Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VŨ ĐÌNH BẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là 4672 - bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: bán buôn sắt, thép,đồng, chì, nhôm, kẽm và kim loại màu khác dạng nguyên sinh và bán thành phẩm: thỏi, thanh, tấm, lá, dải, dạng hình. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319280471 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN
Mã số thuế 0319280471
Địa chỉ E15/25A, Ấp 53, Xã Tân Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319280471 lần cuối vào 12:08:31 20-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Nhóm 43 7
Nhóm 42 6
Xây dựng 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (32)

2310 Sản xuất thuỷ tinh và sản phẩm từ thuỷ tinh - Chi tiết: Sản xuất kính các loại
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - Chi tiết: Sản xuất cửa cuốn, cửa kéo Đài Loan, cửa nhôm, cửa sắt
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: Lắp đặt cửa nhôm, cửa cuốn, cửa kéo, cửa sắt, cửa kính các loại
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa. Môi giới mua bán hàng hóa
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng. Bán buôn giá sách, kệ và đồ nội thất tương tự
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện). Bán buôn máy móc, thiết bị trong ngành cơ khí
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép,đồng, chì, nhôm, kẽm và kim loại màu khác dạng nguyên sinh và bán thành phẩm: thỏi, thanh, tấm, lá, dải, dạng hình
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn cửa nhôm, cửa cuốn, cửa kéo, cửa sắt các loại. Bán buôn hàng kim khí điện máy. Bán buôn khuôn mẫu
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ sắt, thép
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ đồng, chì, nhôm, kẽm và kim loại màu khác dạng nguyên sinh và bán thành phẩm: thỏi, thanh, tấm, lá, dải, dạng hình. Bán lẻ máy móc, thiết bị trong ngành cơ khí. Bán lẻ khuôn mẫu
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Mua, bán nhà ở và quyền sử dụng đất ở. Mua, bán nhà và quyền sử dụng đất không để ở. Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất ở. Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất không để ở. Kinh doanh bất động sản khác
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động trang trí nội, ngoại thất
7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN là 0319280471.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: E15/25A, Ấp 53, Xã Tân Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VŨ ĐÌNH BẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHÔM TÂN QUYẾT TIẾN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4672 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép,đồng, chì, nhôm, kẽm và kim loại màu khác dạng nguyên sinh và bán thành phẩm: thỏi, thanh, tấm, lá, dải, dạng hình.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận