DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC

SSC SOUTHERN CONSULTING & CONSTRUCTION CORPORATION

MÃ SỐ THUẾ 0319227904
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
105 Bình Quới, Phường Bình Quới, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 22/10/2025
👤 Người đại diện TRẦN ĐỨC PHƯỚC
🔗 Cùng đại diện TRẦN ĐỨC PHƯỚC còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG TIÊN PHONG
📞 Điện thoại 0918•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 14 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế công trình xây dựng thủy lợi, đo đạc bản đồ, thử tĩnh cọc, lập dự án đầu tư, tư vấn đầu đầu tư, quản lý dự án, thẩm tra thiết kế, lập dự toán, tổng dự toán công trình. Kiểm định chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Thiết kế kiến trúc, thiết kế quy hoạch. Kiểm tra chứng nhận đủ điều kiện bảo đảm an toàn chịu lực và chứng nhận sự phù hợp về chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế cơ – điện công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế cấp thoát nước công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật. Thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ cấp 4 trở lên. Khảo sát địa hình, giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cấp thoát nước theo quy định. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cầu, đường bộ. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình thủy lợi. Khảo sát địa chất công trình xây dựng. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, nông nghiệp và phát triển nông thôn. Thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thiết kế hệ thống thông tin liên lạc, IBMS. Thiết kế hệ thống xử lý nước thải, cấp nước. Giám sát công trình hạ tầng kỹ thuật. Giám sát công trình giao thông. Thẩm tra thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thẩm tra dự án đầu tư xây dựng, giám sát thi công, thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu. Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình. Thẩm tra dự toán công trình xây dựng. Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC (tên giao dịch quốc tế: SSC SOUTHERN CONSULTING & CONSTRUCTION CORPORATION) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319227904 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/10/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 105 Bình Quới, Phường Bình Quới, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN ĐỨC PHƯỚC. Ngành nghề kinh doanh chính là 7110 - hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - chi tiết: thiết kế công trình xây dựng thủy lợi, đo đạc bản đồ, thử tĩnh cọc, lập dự án đầu tư, tư vấn đầu đầu tư, quản lý dự án, thẩm tra thiết kế, lập dự toán, tổng dự toán công trình. kiểm định chất lượng công trình xây dựng. thiết kế xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. thiết kế kiến trúc, thiết kế quy hoạch. kiểm tra chứng nhận đủ điều kiện bảo đảm an toàn chịu lực và chứng nhận sự phù hợp về chất lượng công trình xây dựng. thiết kế cơ – điện công trình dân dụng, công nghiệp. thiết kế cấp thoát nước công trình dân dụng, công nghiệp. thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật. thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ cấp 4 trở lên. khảo sát địa hình, giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cấp thoát nước theo quy định. giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cầu, đường bộ. giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình thủy lợi. khảo sát địa chất công trình xây dựng. thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, nông nghiệp và phát triển nông thôn. thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. thiết kế hệ thống thông tin liên lạc, ibms. thiết kế hệ thống xử lý nước thải, cấp nước. giám sát công trình hạ tầng kỹ thuật. giám sát công trình giao thông. thẩm tra thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. thẩm tra dự án đầu tư xây dựng, giám sát thi công, thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu. kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình. thẩm tra dự toán công trình xây dựng. lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319227904 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC
Mã số thuế 0319227904
Địa chỉ 105 Bình Quới, Phường Bình Quới, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319227904 lần cuối vào 14:58:54 20-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 10
Nhóm 43 7
Bán buôn 3
Xây dựng 2
Nhóm 74 2

Ngành nghề kinh doanh (32)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - (Không hoạt động tại trụ sở)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3600 Khai thác, xử lý và cung cấp nước
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện - (Doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền Nhà nước, không hoạt động thương mại theo NĐ 94/2017/NĐ - CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà nước)
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp, thể thao, giao thông, thủy lợi, cơ sở hạ tầng khu công nghiệp - khu cư dân
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: san lấp mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở và trừ lắp đặt các thiết bị điện lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: lắp dựng khung nhà thép tiền chế, cấu kiện thép phục vụ cho công trình: Cửa sắt, lan can sắt, vì kèo (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện). Lắp đặt cửa kiếng (không hoạt động tại trụ sở)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: BÁN BUÔN thiết bị, máy móc ngành xây dựng; máy móc - phụ tùng ngành công nghiệp, thiết bị văn phòng
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: BÁN BUÔN vật liệu xây dựng, thiết bị xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: bán buôn hóa chất; bán buôn vật tư ngành gỗ; bán buôn hàng trang trí nội thất (trừ dược phẩm, bán buôn thuốc trừ sâu, hóa chất có tính độc hại mạnh, hóa chất sử dụng trong nông nghiệp và không bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại tại trụ sở).
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn (đạt tiêu chuẩn sao và không hoạt động tại trụ sở).
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Cho thuê nhà ở.
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tài chính, kế toán)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế công trình xây dựng thủy lợi, đo đạc bản đồ, thử tĩnh cọc, lập dự án đầu tư, tư vấn đầu đầu tư, quản lý dự án, thẩm tra thiết kế, lập dự toán, tổng dự toán công trình. Kiểm định chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Thiết kế kiến trúc, thiết kế quy hoạch. Kiểm tra chứng nhận đủ điều kiện bảo đảm an toàn chịu lực và chứng nhận sự phù hợp về chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế cơ – điện công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế cấp thoát nước công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật. Thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ cấp 4 trở lên. Khảo sát địa hình, giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cấp thoát nước theo quy định. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cầu, đường bộ. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình thủy lợi. Khảo sát địa chất công trình xây dựng. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, nông nghiệp và phát triển nông thôn. Thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thiết kế hệ thống thông tin liên lạc, IBMS. Thiết kế hệ thống xử lý nước thải, cấp nước. Giám sát công trình hạ tầng kỹ thuật. Giám sát công trình giao thông. Thẩm tra thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thẩm tra dự án đầu tư xây dựng, giám sát thi công, thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu. Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình. Thẩm tra dự toán công trình xây dựng. Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Trang trí nội, ngoại thất (trừ thanh toán hộ phiếu, thông tin tỷ lệ lương và tư vấn chứng khoán).
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Tư vấn về môi trường, khảo sát điều tra, lập báo cáo đánh giá tác động môi trường (trừ thanh toán hộ phiếu, thống kê tỷ lệ lương và tư vấn chứng khoán).
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc thiết bị xây dựng.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC là 0319227904.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 105 Bình Quới, Phường Bình Quới, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN ĐỨC PHƯỚC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG MIỀN NAM SSC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Thiết kế công trình xây dựng thủy lợi, đo đạc bản đồ, thử tĩnh cọc, lập dự án đầu tư, tư vấn đầu đầu tư, quản lý dự án, thẩm tra thiết kế, lập dự toán, tổng dự toán công trình. Kiểm định chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp. Thiết kế kiến trúc, thiết kế quy hoạch. Kiểm tra chứng nhận đủ điều kiện bảo đảm an toàn chịu lực và chứng nhận sự phù hợp về chất lượng công trình xây dựng. Thiết kế cơ – điện công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế cấp thoát nước công trình dân dụng, công nghiệp. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật. Thiết kế xây dựng công trình giao thông đường bộ cấp 4 trở lên. Khảo sát địa hình, giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cấp thoát nước theo quy định. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình cầu, đường bộ. Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình thủy lợi. Khảo sát địa chất công trình xây dựng. Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, nông nghiệp và phát triển nông thôn. Thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thiết kế hệ thống thông tin liên lạc, IBMS. Thiết kế hệ thống xử lý nước thải, cấp nước. Giám sát công trình hạ tầng kỹ thuật. Giám sát công trình giao thông. Thẩm tra thiết kế phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng. Thẩm tra dự án đầu tư xây dựng, giám sát thi công, thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu. Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình. Thẩm tra dự toán công trình xây dựng. Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận