DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH

NGU KIM QUANG MINH

MÃ SỐ THUẾ 0319171881
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
200 An Dương Vương, Khu phố 23, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 22/09/2025
👤 Người đại diện THỚI NGỌC CHIẾN
🔗 Cùng đại diện THỚI NGỌC CHIẾN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● Thới Ngọc Chiến
📞 Điện thoại 0917•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email thoi•••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH (tên giao dịch quốc tế: NGU KIM QUANG MINH) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319171881 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/09/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 200 An Dương Vương, Khu phố 23, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà THỚI NGỌC CHIẾN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319171881 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH
Mã số thuế 0319171881
Địa chỉ 200 An Dương Vương, Khu phố 23, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319171881 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 9
Nhóm 95 6
Bán lẻ 3
Vận tải 3
Nhóm 45 1

Ngành nghề kinh doanh (23)

4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7710 Cho thuê xe có động cơ
9511 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi
9512 Sửa chữa thiết bị liên lạc
9521 Sửa chữa thiết bị nghe nhìn điện tử gia dụng
9522 Sửa chữa thiết bị, đồ dùng gia đình
9524 Sửa chữa giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự
9529 Sửa chữa đồ dùng cá nhân và gia đình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH là 0319171881.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 200 An Dương Vương, Khu phố 23, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà THỚI NGỌC CHIẾN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NGŨ KIM QUANG MINH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận