DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT

THY NHUNG ENTERTAINMENT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319163464
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
242 Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/09/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ LINH PHƯỢNG
📞 Điện thoại 0949•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email thyn•••••••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 17 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 8552 - Giáo dục văn hoá nghệ thuật - Chi tiết: Dạy âm nhạc truyền thống, dạy cải lương, dạy nhạc cụ dân tộc...
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT (tên giao dịch quốc tế: THY NHUNG ENTERTAINMENT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319163464 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/09/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 242 Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ LINH PHƯỢNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 8552 - giáo dục văn hoá nghệ thuật - chi tiết: dạy âm nhạc truyền thống, dạy cải lương, dạy nhạc cụ dân tộc.... Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319163464 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT
Mã số thuế 0319163464
Địa chỉ 242 Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319163464 lần cuối vào 18:12:02 22-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 59 4
Nhóm 79 2
Nhóm 18 1
Nhóm 74 1
Nhóm 77 1

Ngành nghề kinh doanh (12)

1820 Sao chép bản ghi các loại
5912 Hoạt động hậu kỳ
5913 Hoạt động phát hành phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình - (Không thực hiện các hiệu ứng cháy ,nổ , Không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ , sự kiện, phim ảnh).
5914 Hoạt động chiếu phim - (Không thực hiện các hiệu ứng cháy ,nổ , Không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ , sự kiện, phim ảnh).
5920 Hoạt động ghi âm và xuất bản âm nhạc - Chi tiết: Hoạt động ghi âm (trừ kinh doanh karaoke).
7420 Hoạt động nhiếp ảnh
7710 Cho thuê xe có động cơ
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Dịch vụ du lịch lữ hành nội địa và quốc tế
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức và điều hành các sự kiện như họp , hội nghị, tiệc cưới (Không thực hiện các hiệu ứng cháy ,nổ , Không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ , sự kiện, phim ảnh).
8552 Giáo dục văn hoá nghệ thuật - Chi tiết: Dạy âm nhạc truyền thống, dạy cải lương, dạy nhạc cụ dân tộc...
9000 Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí - Chi tiết: Tổ chức các chương trình ca nhạc; sản xuất các chương trình biểu diễn; tổ chức các chương trình giải trí trên truyền hình; dịch vụ giải trí (Không thực hiện các hiệu ứng cháy ,nổ , Không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ , sự kiện, phim ảnh).

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT là 0319163464.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 242 Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ LINH PHƯỢNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NGHỆ THUẬT THY NHUNG ENTERTAINMENT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8552 - Giáo dục văn hoá nghệ thuật - Chi tiết: Dạy âm nhạc truyền thống, dạy cải lương, dạy nhạc cụ dân tộc....

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận