DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS

FLOWITH Q WELLNESS COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0319091499
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 32 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
232 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/08/2025
👤 Người đại diện BÙI THỊ QUỲNH OANH
🔗 Cùng đại diện BÙI THỊ QUỲNH OANH còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH TRACYQ ORIENTAL WELLNESS
  • ● CÔNG TY TNHH TRACYQ WELLNESS
  • ● HỘ KINH DOANH BÙI THỊ QUỲNH OANH
📞 Điện thoại 0978•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 8551 - Giáo dục thể thao và giải trí - Chi tiết: Dạy yoga.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS (tên giao dịch quốc tế: FLOWITH Q WELLNESS COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0319091499 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/08/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 232 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI THỊ QUỲNH OANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 8551 - giáo dục thể thao và giải trí - chi tiết: dạy yoga.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319091499 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS
Mã số thuế 0319091499
Địa chỉ 232 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319091499 lần cuối vào 12:05:07 14-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Bán lẻ 5
Nhóm 93 2
Giáo dục 1

Ngành nghề kinh doanh (14)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: dịch vụ đại lý hoa hồng
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thực phẩm chức năng
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (Trừ kinh doanh dược phẩm)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4690 Bán buôn tổng hợp - (trừ bán buôn hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; không tồn trữ hóa chất)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4763 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở)
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - (trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở)
8551 Giáo dục thể thao và giải trí - Chi tiết: Dạy yoga.
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao - (trừ hoạt động của các sàn nhảy)
9312 Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao - (trừ hoạt động của các sàn nhảy)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS là 0319091499.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 232 Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI THỊ QUỲNH OANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH FLOWITH Q WELLNESS kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8551 - Giáo dục thể thao và giải trí - Chi tiết: Dạy yoga..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận