DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD

MÃ SỐ THUẾ 0319079815
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
334/7/1 Đường Liên Khu 4-5, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 01/08/2025
👤 Người đại diện ĐIỆP THỊ TRANG DIỄM
📞 Điện thoại 0902•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 9 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1010 - Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - Chi tiết: sơ chế thịt, bảo quản thịt
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD là doanh nghiệp có mã số thuế 0319079815 được cấp phép hoạt động vào ngày 01/08/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 334/7/1 Đường Liên Khu 4-5, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐIỆP THỊ TRANG DIỄM. Ngành nghề kinh doanh chính là 1010 - chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - chi tiết: sơ chế thịt, bảo quản thịt. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319079815 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD
Mã số thuế 0319079815
Địa chỉ 334/7/1 Đường Liên Khu 4-5, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319079815 lần cuối vào 02:41:21 22-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 4
Ăn uống 4
Bán buôn 3
Bán lẻ 2
Quảng cáo 2

Ngành nghề kinh doanh (16)

1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - Chi tiết: sơ chế thịt, bảo quản thịt
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1071 Sản xuất các loại bánh từ bột
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở)
4633 Bán buôn đồ uống
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ kinh doanh quán giải khát có khiêu vũ)
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
8292 Dịch vụ đóng gói - (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD là 0319079815.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 334/7/1 Đường Liên Khu 4-5, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐIỆP THỊ TRANG DIỄM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH ẨM THỰC SONG ANH FOOD kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1010 - Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - Chi tiết: sơ chế thịt, bảo quản thịt.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận