DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH

MÃ SỐ THUẾ 0319061455
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
207/2/12 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 30/07/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN TRẦN TRUNG NGHĨA
📞 Điện thoại 0972•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email haid•••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 14 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 8559 - Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng; Các dịch vụ dạy kèm (gia sư); Các trung tâm dạy học có khóa học dành cho học sinh yếu kém; Các khóa dạy về phê bình đánh giá chuyên môn; Dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại; Dạy đọc nhanh; Đào tạo về sự sống; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH là doanh nghiệp có mã số thuế 0319061455 được cấp phép hoạt động vào ngày 30/07/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 207/2/12 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRẦN TRUNG NGHĨA. Ngành nghề kinh doanh chính là 8559 - giáo dục khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng; các dịch vụ dạy kèm (gia sư); các trung tâm dạy học có khóa học dành cho học sinh yếu kém; các khóa dạy về phê bình đánh giá chuyên môn; dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại; dạy đọc nhanh; Đào tạo về sự sống; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0319061455 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH
Mã số thuế 0319061455
Địa chỉ 207/2/12 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0319061455 lần cuối vào 17:30:55 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Giáo dục 6
Bán buôn 1
Nhóm 72 1
Quảng cáo 1
Nhóm 74 1

Ngành nghề kinh doanh (12)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý. Môi giới
7212 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ
7310 Quảng cáo
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - (trừ thanh toán hối phiếu, thông tin tỷ lệ lượng và tư vấn chứng khoán)/(trừ hoạt động của những nhà báo độc lập; Hoạt động đánh giá trừ bất động sản và bảo hiểm (cho đồ cổ, đồ trang sức…); thanh toán hối phiếu và thông tin tỷ lệ lượng; tư vấn chứng khoán; tư vấn kế toán, tài chính, pháp lý)
8512 Giáo dục mẫu giáo
8521 Giáo dục tiểu học
8522 Giáo dục trung học cơ sở
8523 Giáo dục trung học phổ thông
8532 Đào tạo trung cấp - Chi tiết: Dạy nghề (không hoạt động tại trụ sở)
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng; Các dịch vụ dạy kèm (gia sư); Các trung tâm dạy học có khóa học dành cho học sinh yếu kém; Các khóa dạy về phê bình đánh giá chuyên môn; Dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại; Dạy đọc nhanh; Đào tạo về sự sống; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể)
8620 Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Phòng khám đa khoa (không có bệnh nhân lưu trú và không hoạt động tại trụ sở)
8720 Hoạt động chăm sóc sức khoẻ người bị thiểu năng, tâm thần và người nghiện - Chi tiết: Hoạt động chăm sóc sức khỏe người bị thiểu năng, tâm thần (không có bệnh nhân lưu trú)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH là 0319061455.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 207/2/12 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRẦN TRUNG NGHĨA.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC HÒA NHẬP HẢI ĐĂNG XANH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8559 - Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng; Các dịch vụ dạy kèm (gia sư); Các trung tâm dạy học có khóa học dành cho học sinh yếu kém; Các khóa dạy về phê bình đánh giá chuyên môn; Dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại; Dạy đọc nhanh; Đào tạo về sự sống; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng (trừ dạy về tôn giáo; các trường của các tổ chức Đảng - Đoàn thể).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận