DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H

DAT THEP 24H COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0318897293
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
319B1 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 01/04/2025
👤 Người đại diện VÕ HOÀNG PHI
🔗 Cùng đại diện VÕ HOÀNG PHI còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● HỘ KINH DOANH BÃI XE CHỢ BÌNH THỚI
📞 Điện thoại 0912•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email phid••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 11 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 8020 - Dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn - Chi tiết: Dịch vụ bảo vệ
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H (tên giao dịch quốc tế: DAT THEP 24H COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318897293 được cấp phép hoạt động vào ngày 01/04/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 319B1 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VÕ HOÀNG PHI. Ngành nghề kinh doanh chính là 8020 - dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn - chi tiết: dịch vụ bảo vệ. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318897293 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H
Mã số thuế 0318897293
Địa chỉ 319B1 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318897293 lần cuối vào 17:09:01 18-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 52 5
Ăn uống 4
Bán buôn 3
Nhóm 79 3
Nhóm 78 2

Ngành nghề kinh doanh (28)

1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - (trừ tẩy nhuộm, hồ, in và không gia công hàng đã qua sử dụng, thuộc da, luyện cán cao su, tái chế phế thải tại trụ sở)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm).
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt và đường bộ
5224 Bốc xếp hàng hóa - (trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không).
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển).
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa đường biển; Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải; Gửi hàng, giao nhận hàng hóa; Dịch vụ vận tải đa phương thức; Dịch vụ logistics; Hoạt động của đại lý làm thủ tục hải quan (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải hàng không)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...) - Chi tiết: phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ hoạt động quán bar, quán giải khát có khiêu vũ)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế thời trang, thiết kế hàng may mặc; Thiết kế rập mẫu
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê xe có động cơ, xe ô tô, xe máy
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm - Chi tiết: Hoạt động của các đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm (trừ cho thuê lại lao động).
7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động - Chi tiết: Cung ứng và quản lý nguồn lao động trong nước
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Điều hành tua du lịch; Kinh doanh lữ hành nội địa và quốc tế
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8010 Hoạt động bảo vệ cá nhân - Chi tiết: Kinh doanh dịch vụ bảo vệ
8020 Dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn - Chi tiết: Dịch vụ bảo vệ
8110 Dịch vụ hỗ trợ tổng hợp
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H là 0318897293.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 319B1 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VÕ HOÀNG PHI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH VỆ SĨ ĐẤT THÉP 24H kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8020 - Dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn - Chi tiết: Dịch vụ bảo vệ.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận