CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING

MÃ SỐ THUẾ 0318834494
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 32 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
A25/24D Ấp 14, Xã Bình Hưng(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 13/02/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ BÍCH HỒNG
🪪 CMND/CCCD 0821•••••••• (Ẩn số) (Nữ)
📅 Ngày cấp 1901-01-01
📞 Điện thoại 0769•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 18 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet(trừ bán lẻ hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 1 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Biến động ban quản trị/người đại diện pháp luật diễn ra đột ngột gần đây.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING là doanh nghiệp có mã số thuế 0318834494 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ A25/24D Ấp 14, Xã Bình Hưng(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ BÍCH HỒNG. Ngành nghề kinh doanh chính là bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet(trừ bán lẻ hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng lpg, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318834494 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING
Mã số thuế 0318834494
Địa chỉ A25/24D Ấp 14, Xã Bình Hưng(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318834494 lần cuối vào 18:13:26 27-06-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING là 0318834494.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: A25/24D Ấp 14, Xã Bình Hưng(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ BÍCH HỒNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH KDTM HỒNG TRADING kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet(trừ bán lẻ hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí).

Doanh nghiệp lân cận