CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH

MÃ SỐ THUẾ 0318833902
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 19 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
1073/103 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/02/2025
👤 Người đại diện MAN THANH THÚY
🪪 CMND/CCCD 0791•••••••• (Ẩn số) (Nữ)
📅 Ngày cấp 2021-11-12
📞 Điện thoại 0917•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 16 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính Bán buôn đồ dùng khác cho gia đìnhChi tiết : bán buôn dụng cụ nhà bếp và đồ dùng gia đình bằng inox, nhôm, thép không gỉ.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Doanh nghiệp hoạt động trong nhóm ngành rủi ro hóa đơn cao.
  • Địa chỉ đăng ký kinh doanh trùng lặp với nhiều doanh nghiệp đã tạm ngừng hoạt động.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH là doanh nghiệp có mã số thuế 0318833902 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 1073/103 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà MAN THANH THÚY. Ngành nghề kinh doanh chính là bán buôn đồ dùng khác cho gia đìnhchi tiết : bán buôn dụng cụ nhà bếp và đồ dùng gia đình bằng inox, nhôm, thép không gỉ.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318833902 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH
Mã số thuế 0318833902
Địa chỉ 1073/103 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318833902 lần cuối vào 10:00:58 01-07-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH là 0318833902.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 1073/103 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà MAN THANH THÚY.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỢP THÀNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Bán buôn đồ dùng khác cho gia đìnhChi tiết : bán buôn dụng cụ nhà bếp và đồ dùng gia đình bằng inox, nhôm, thép không gỉ..

Doanh nghiệp lân cận