DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT

CHARGEPOINT INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0318807236
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 210/119, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/01/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THẾ DUY
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN THẾ DUY còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN CHARGEGO
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT – CHI NHÁNH HÀ NỘI
  • ● Nguyễn Thế Duy
  • ● CÔNG TY TNHH WASH247
📞 Điện thoại 0975•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 5225 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh và đầu tư trạm sạc điện
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT (tên giao dịch quốc tế: CHARGEPOINT INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318807236 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/01/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 210/119, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THẾ DUY. Ngành nghề kinh doanh chính là 5225 - hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - chi tiết: kinh doanh và đầu tư trạm sạc điện. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318807236 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT
Mã số thuế 0318807236
Địa chỉ Số 210/119, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318807236 lần cuối vào 16:43:32 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 9
Bán buôn 5
Nhóm 96 4
Nhóm 52 3
Ăn uống 3

Ngành nghề kinh doanh (37)

3513 Truyền tải và phân phối điện - Chi tiết: Chi tiết: Bán điện cho người sử dụng(trừ truyền tải, điều độ hệ thống điện quốc gia và xây dựng, vận hành thủy điện đa mục tiêu, điện hạt nhân)
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện - (Doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền Nhà nước, không hoạt động thương mại theo NĐ 94/2017/NĐ - CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà nước)
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4321 Lắp đặt hệ thống điện - Chi tiết: Lắp đặt hệ thống trạm sạc điện
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: - Đại lý bán hàng hóa, - Môi giới mua bán hàng hóa (không bao gồm môi giới mua bán bất động sản)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng; Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện); Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày; Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi); Bán buôn máy móc, thiết bị y tế.
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh và đầu tư trạm sạc điện
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ logistics; Dịch vụ hỗ trợ trạm sạc điện lưu động, Dịch vụ cứu hộ.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ hoạt động quán bar và quán giải khát có khiêu vũ).
7020 Hoạt động tư vấn quản lý
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê ô tô.
7721 Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
8699 Hoạt động y tế khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Chữa bệnh bằng phương pháp vật lý trị liệu.
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao
9312 Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao
9531 Sửa chữa, bảo dưỡng ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Hoạt động sửa chữa, bảo dưỡng ô tô, bao gồm cả rơ moóc và bán rơ moóc, xe có động cơ khác: Sửa chữa phần cơ, phần điện, hệ thống đánh lửa tự động, Bảo dưỡng thông thường, Sửa chữa thân xe, Sửa chữa các bộ phận của ô tô, Rửa xe, đánh bóng, phun và sơn, Sửa tấm chắn và cửa sổ, Sửa ghế, đệm và nội thất ô tô, Dịch vụ chuẩn đoán và sửa chữa hệ thống cơ điện tử, Sửa chữa, bơm vá săm, lốp ô tô, lắp đặt hoặc thay thế; Xử lý chống gỉ; Lắp đặt, thay phụ tùng và các bộ phận phụ trợ không thuộc công đoạn sản xuất.
9532 Sửa chữa, bảo dưỡng mô tô, xe máy
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)
9621 Dịch vụ làm tóc
9622 Dịch vụ chăm sóc sắc đẹp và các hoạt động làm đẹp khác - (Không bao gồm hoạt động phẫu thuật thẩm mỹ do các chuyên gia y tế thực hiện)
9623 Dịch vụ spa và xông hơi - Chi tiết: Dịch vụ tắm hơi, massage, tắm nắng, thẩm mỹ không dùng phẫu thuật.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT là 0318807236.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 210/119, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THẾ DUY.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CHARGEPOINT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5225 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh và đầu tư trạm sạc điện.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận