DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET

ILABSVIET EDUCATION AND TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0318806722
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 665, Đường Tỉnh Lộ 15, Ấp 6, Xã Phú Hòa Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 14/01/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN TRẦN TÂM
📞 Điện thoại 0971•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email ilab•••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 19 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 6201 - Lập trình máy vi tính - Chi tiết: Sản xuất và phát triển phần mềm, lập trình máy vi tính.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET (tên giao dịch quốc tế: ILABSVIET EDUCATION AND TECHNOLOGY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318806722 được cấp phép hoạt động vào ngày 14/01/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 665, Đường Tỉnh Lộ 15, Ấp 6, Xã Phú Hòa Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRẦN TÂM. Ngành nghề kinh doanh chính là 6201 - lập trình máy vi tính - chi tiết: sản xuất và phát triển phần mềm, lập trình máy vi tính.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318806722 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET
Mã số thuế 0318806722
Địa chỉ Số 665, Đường Tỉnh Lộ 15, Ấp 6, Xã Phú Hòa Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318806722 lần cuối vào 23:18:41 18-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Giáo dục 4
Công nghệ 3
Nhóm 18 2
Bán buôn 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (20)

1811 In ấn - (Trừ các loại Nhà nước cấm)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ sách, văn phòng phẩm (có nội dung được phép lưu hành).
6201 Lập trình máy vi tính - Chi tiết: Sản xuất và phát triển phần mềm, lập trình máy vi tính.
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - Chi tiết: Nghiên cứu và phát triển phần mềm và phần cứng máy tính (không bao gồm ấn phẩm điện tử).
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Tư vấn quản lý về công nghệ thông tin (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (Không bao gồm hoạt động điều tra và các hoạt động Nhà nước cấm)
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - (trừ Hoạt động của những nhà báo độc lập; Hoạt động đánh giá trừ bất động sản và bảo hiểm (cho đồ cổ, đồ trang sức); Thanh toán hối phiếu và thông tin tỷ lệ lượng; Tư vấn chứng khoán; tư vấn kế toán, tài chính, pháp lý)
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Chi tiết: Photo, chuẩn bị tài liệu.
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (Không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8531 Đào tạo sơ cấp
8532 Đào tạo trung cấp - (Không hoạt động tại trụ sở)
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại. Giáo dục không xác định theo cấp độ tại các trung tâm đào tạo bồi dưỡng. Các trung tâm dạy học có các khoá học dành cho học sinh yếu kém. Giáo dục dự bị. Đào tạo về sự sống. Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng. Dạy máy tính. Đào tạo kỹ năng mềm, kỹ năng quản lý, kỹ năng sống.
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: Dịch vụ đưa ra ý kiến hướng dẫn về giáo dục. Dịch vụ đánh giá việc kiểm tra giáo dục. Dịch vụ kiểm tra giáo dục.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET là 0318806722.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 665, Đường Tỉnh Lộ 15, Ấp 6, Xã Phú Hòa Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRẦN TÂM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIÁO DỤC ILABSVIET kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6201 - Lập trình máy vi tính - Chi tiết: Sản xuất và phát triển phần mềm, lập trình máy vi tính..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận