DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ

MÃ SỐ THUẾ 0318149555
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 7/18/6 Đường 898, Khu phố 4, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 07/11/2023
👤 Người đại diện HỒ THỊ NGỌC DIỄM
📞 Điện thoại 0962•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ dùng bằng inox.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ là doanh nghiệp có mã số thuế 0318149555 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/11/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 7/18/6 Đường 898, Khu phố 4, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HỒ THỊ NGỌC DIỄM. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: bán buôn đồ dùng bằng inox.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318149555 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ
Mã số thuế 0318149555
Địa chỉ Số 7/18/6 Đường 898, Khu phố 4, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318149555 lần cuối vào 04:56:26 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 11
Bán lẻ 4
Nhóm 43 3
Nhóm 16 2
Nhóm 18 2

Ngành nghề kinh doanh (38)

1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng - (không hoạt động tại trụ sở).
1623 Sản xuất bao bì bằng gỗ - (không hoạt động tại trụ sở).
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa - (không hoạt động tại trụ sở).
1811 In ấn - (trừ in tráng bao bì kim loại và in trên các sản phẩm vải sợi, dệt, may, đan tại trụ sở)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
2013 Sản xuất plastic và cao su tổng hợp dạng nguyên sinh - (trừ sản xuất xốp cách nhiệt sử dụng ga R141b, sử dụng polyol trộn sẵn HCFC - 141b và trừ sản xuất ống nhựa)
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì từ nhựa và hạt nhựa (không hoạt động tại trụ sở)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (không hoạt động tại trụ sở).
2750 Sản xuất đồ điện dân dụng - (không hoạt động tại trụ sở).
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).
3600 Khai thác, xử lý và cung cấp nước - (không hoạt động tại trụ sở).
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ lắp đặt các thiết bị điện lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản và trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới hàng hóa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở).
4631 Bán buôn gạo - (không hoạt động tại trụ sở).
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở).
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ dùng bằng inox. Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng. Bán buôn máy móc, thiết bị hệ thống camera quan sát, hệ thống báo động, chống trộm, chống sét, thiết bị phòng cháy chữa cháy
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn đá hoa cương, đá tự nhiên, đá granite, đá marble, gạch, ngói, xi măng, đá, cát, sỏi
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phân bón (không hoạt động tại trụ sở); Bán buôn cao su, hạt nhựa, sản phẩm nhựa, nhựa tái sinh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - (trừ kinh doanh thịt động vật thuộc danh mục cấm)
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ dụng cụ y tế, bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bao bì
5224 Bốc xếp hàng hóa - (trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không).
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ giao nhận hàng hóa. Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa. Hoạt động của đại lý làm thủ tục hải quan. Hoạt động của các đại lý bán vé máy bay, vé tàu, vé xe
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế, trang trí nội thất.
7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ là 0318149555.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 7/18/6 Đường 898, Khu phố 4, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HỒ THỊ NGỌC DIỄM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DIỄM HỒ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ dùng bằng inox..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận