DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM

CANARD VIETNAM COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0318073225
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô B3.7-16 Khu đô thị Ecity Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tây Ninh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 02/10/2023
👤 Người đại diện TRẦN HOÀNG ÂN
🔗 Cùng đại diện TRẦN HOÀNG ÂN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CHI NHÁNH TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH - CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ-NGHIÊN CỨU VÀ XUẤT KHẨU GẠO THƠM ITA-RICE
  • ● CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM - CHI NHÁNH LONG AN
  • ● CÔNG TY TNHH MÙA LÀNH
📞 Điện thoại 0907•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Tây Ninh
🏭 Ngành nghề chính 1075 - Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
📌 Tỉnh/TP Tây Ninh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM (tên giao dịch quốc tế: CANARD VIETNAM COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0318073225 được cấp phép hoạt động vào ngày 02/10/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô B3.7-16 Khu đô thị Ecity Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tây Ninh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN HOÀNG ÂN. Ngành nghề kinh doanh chính là 1075 - sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0318073225 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM
Mã số thuế 0318073225
Địa chỉ Lô B3.7-16 Khu đô thị Ecity Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tây Ninh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0318073225 lần cuối vào 02:35:28 23-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 6
Bán buôn 5
Bán lẻ 3
Ăn uống 3
Nhóm 11 1

Ngành nghề kinh doanh (18)

1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - (trừ hoạt động giết mổ gia súc, gia cầm)
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản
1104 Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới hàng hóa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở)
4633 Bán buôn đồ uống
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - (trừ bán lẻ bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM là 0318073225.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô B3.7-16 Khu đô thị Ecity Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tây Ninh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN HOÀNG ÂN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CANARD VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1075 - Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận