DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU

MÃ SỐ THUẾ 0317893899
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
F9/10P7, Tổ 18, Ấp 6, Hương Lộ 80, Xã Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 21/06/2023
👤 Người đại diện TRẦN CÔNG HẬU
🔗 Cùng đại diện TRẦN CÔNG HẬU còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 18 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 2829 - Sản xuất máy chuyên dụng khác - Chi tiết: Sản xuất các loại mô tơ, máy mài, máy đánh bóng, máy trộn, máy khuấy; Sản xuất máy công nghiệp, ngư nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU là doanh nghiệp có mã số thuế 0317893899 được cấp phép hoạt động vào ngày 21/06/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ F9/10P7, Tổ 18, Ấp 6, Hương Lộ 80, Xã Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN CÔNG HẬU. Ngành nghề kinh doanh chính là 2829 - sản xuất máy chuyên dụng khác - chi tiết: sản xuất các loại mô tơ, máy mài, máy đánh bóng, máy trộn, máy khuấy; sản xuất máy công nghiệp, ngư nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0317893899 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU
Mã số thuế 0317893899
Địa chỉ F9/10P7, Tổ 18, Ấp 6, Hương Lộ 80, Xã Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0317893899 lần cuối vào 21:52:38 20-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 28 6
Bán buôn 6
Nhóm 16 4
Nhóm 25 4
Nhóm 20 3

Ngành nghề kinh doanh (29)

1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ - (không hoạt động tại trụ sở)
1621 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác - (không hoạt động tại trụ sở)
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng - (không hoạt động tại trụ sở)
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện - (trừ chế biến gỗ)
2011 Sản xuất hoá chất cơ bản - Chi tiết: Sản xuất các chất tẩy rửa kim loại như: inox, sắt, thép (không hoạt động tại trụ sở).
2023 Sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - Chi tiết: Sản xuất các loại mỹ phẩm, chất tẩy rửa, làm bóng (không hoạt động tại trụ sở).
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu - (không hoạt động tại trụ sở)
2410 Sản xuất sắt, thép, gang - (không hoạt động tại trụ sở)
2512 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại - Chi tiết: Sản xuất bồn khuấy, bồn sắt, bồn inox, bồn gia nhiệt, bồn khuấy gia nhiệt, thùng sắt, thùng inox (không hoạt động tại trụ sở).
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (không hoạt động tại trụ sở)
2593 Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
2811 Sản xuất động cơ, tua bin (trừ động cơ máy bay, ô tô, mô tô và xe máy)
2813 Sản xuất máy bơm, máy nén, vòi và van khác - (không hoạt động tại trụ sở)
2816 Sản xuất các thiết bị nâng, hạ và bốc xếp
2822 Sản xuất máy công cụ và máy tạo hình kim loại
2826 Sản xuất máy cho ngành dệt, may và da
2829 Sản xuất máy chuyên dụng khác - Chi tiết: Sản xuất các loại mô tơ, máy mài, máy đánh bóng, máy trộn, máy khuấy; Sản xuất máy công nghiệp, ngư nghiệp (không hoạt động tại trụ sở).
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp - Chi tiết: Lắp đặt các thiết bị, máy móc ngành công, nông, ngư, , lâm, cơ lý (trừ gia công cơ khí tái chế phế thải, xi, mạ điện).
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm)
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp - Chi tiết: Bán buôn máy nông nghiệp.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi); Bán buôn máy móc, thiết bị y tế; Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ mua bán vàng miếng)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn giấy đánh bóng, giấy nhám, giấy mài; Bán buôn các loại phụ kiện thông dụng khác Nỉ đánh bóng, chổi tẩy mối hàn, nhám lô xếp, đá trụ đánh sọc; Bán buôn bồn khuấy, bồn sắt, bồn inox, bồn gia nhiệt, bồn khuấy gia nhiệt, thùng sắt, thùng inox, dung dịch tẩy rửa inox (trừ kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng LPG và dầu nhớt cặn) (không tồn trữ hóa chất)
4690 Bán buôn tổng hợp - (trừ bán buôn bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán buôn hóa chất tại trụ sở; )
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức sự kiện, hội nghị, hội thảo (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
9524 Sửa chữa giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU là 0317893899.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: F9/10P7, Tổ 18, Ấp 6, Hương Lộ 80, Xã Vĩnh Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN CÔNG HẬU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT CHẾ TẠO CƠ KHÍ Á CHÂU kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2829 - Sản xuất máy chuyên dụng khác - Chi tiết: Sản xuất các loại mô tơ, máy mài, máy đánh bóng, máy trộn, máy khuấy; Sản xuất máy công nghiệp, ngư nghiệp (không hoạt động tại trụ sở)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận