DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN

MÃ SỐ THUẾ 0317886034
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
144/7/13B Phạm Văn Chí, Phường Bình Tiên, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 15/06/2023
👤 Người đại diện NHAN LỆ NGHI
📞 Điện thoại 0962•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4641 - Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép Chi tiết: Bán buôn hàng dệt, quần áo và hàng may sẵn khác, giày dép; bán buôn vải dệt thoi, dệt kim đan móc, các loại vải dệt đặc biệt khác. Bán buôn thảm treo tường, thảm trải sàn; Bán buôn chăn, màn, đệm, rèm, ga trải giường, gối và bộ đồ giường khác; bán buôn giày dép bằng mọi loại vật liệu
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN là doanh nghiệp có mã số thuế 0317886034 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/06/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 144/7/13B Phạm Văn Chí, Phường Bình Tiên, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NHAN LỆ NGHI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4641 - bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép chi tiết: bán buôn hàng dệt, quần áo và hàng may sẵn khác, giày dép; bán buôn vải dệt thoi, dệt kim đan móc, các loại vải dệt đặc biệt khác. bán buôn thảm treo tường, thảm trải sàn; bán buôn chăn, màn, đệm, rèm, ga trải giường, gối và bộ đồ giường khác; bán buôn giày dép bằng mọi loại vật liệu. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0317886034 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN
Mã số thuế 0317886034
Địa chỉ 144/7/13B Phạm Văn Chí, Phường Bình Tiên, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0317886034 lần cuối vào 04:13:00 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nhóm 18 2
Nhóm 82 2

Ngành nghề kinh doanh (7)

1811 In ấn - (trừ in, tráng bao bì kim loại và in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may, đan tại trụ sở)
1812 Dịch vụ liên quan đến in - Dịch vụ liên quan đến in
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép Chi tiết: Bán buôn hàng dệt, quần áo và hàng may sẵn khác, giày dép; bán buôn vải dệt thoi, dệt kim đan móc, các loại vải dệt đặc biệt khác. Bán buôn thảm treo tường, thảm trải sàn; Bán buôn chăn, màn, đệm, rèm, ga trải giường, gối và bộ đồ giường khác; bán buôn giày dép bằng mọi loại vật liệu
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình Chi tiết: Bán buôn vali, túi, cặp, túi, ví, thắt lưng, hàng du lịch bằng da, giả da và bằng các chất liệu. Bán buôn đèn và bộ đèn điện; bán buôn thiết bị, dụng cụ điện dùng trong sinh hoạt gia đình như: quạt điện, nồi cơm điện, ấm đun nước dùng điện, lò vi sóng, điều hòa nhiệt độ, bàn là, sấy tóc, Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm). Bán buôn văn phòng phẩm.. Bán buôn bàn chải, lược, dao cạo râu, chụp tóc, tăm bông, kim chỉ, nước hoa, xà bông, chất tẩy rửa, đồ dùng trong khách sạn, dép lông, ga, gối, chăn, nệm, thảm, dầu gội, sữa tắm,dưỡng da.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu Chi tiết: Bán buôn tơ, xơ dệt. Bán buôn sợi dệt đã xe. Bán buôn phụ liệu may mặc, mex dựng, độn vai, canh tóc, khóa kéo. bán buôn phụ liệu giày dép: mũ giày, lót giày, đế giày, đinh bấm. Bán buôn bao bì giấy, chai lọ. Bán buôn bao bì nhựa các loại, giấy các loại; máy móc, nguyên liệu, phụ liệu vật tư dùng trong sản xuất ngành nhựa; sản phẩm nhựa các loại, nhựa tái sinh, phế liệu từ nhựa, hạt nhựa PP, LDPE, HDPE, ABS, PC HIPS, PVC PS. Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp. Bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp) "Không tồn trữ hóa chất"
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp - Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN là 0317886034.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 144/7/13B Phạm Văn Chí, Phường Bình Tiên, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NHAN LỆ NGHI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH BAO BÌ GIẤY THUẬN THIÊN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4641 - Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép Chi tiết: Bán buôn hàng dệt, quần áo và hàng may sẵn khác, giày dép; bán buôn vải dệt thoi, dệt kim đan móc, các loại vải dệt đặc biệt khác. Bán buôn thảm treo tường, thảm trải sàn; Bán buôn chăn, màn, đệm, rèm, ga trải giường, gối và bộ đồ giường khác; bán buôn giày dép bằng mọi loại vật liệu.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận