DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI

MÃ SỐ THUẾ 0317499765
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
381/20/13/4 Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 03/10/2022
👤 Người đại diện NGUYỄN HỮU PHƯƠNG
📞 Điện thoại 0914•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 9 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm); - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; - Bán buôn hàng thủ công mỹ nghệ, hàng trang trí nội ngoại thất, hàng lưu niệm, đồ trang sức.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI là doanh nghiệp có mã số thuế 0317499765 được cấp phép hoạt động vào ngày 03/10/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 381/20/13/4 Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN HỮU PHƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: - bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; - bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm); - bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; - bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; - bán buôn hàng thủ công mỹ nghệ, hàng trang trí nội ngoại thất, hàng lưu niệm, đồ trang sức.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0317499765 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI
Mã số thuế 0317499765
Địa chỉ 381/20/13/4 Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0317499765 lần cuối vào 23:32:00 13-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 4
Bán buôn 3
Nhóm 17 1
Nhóm 20 1
Nhóm 32 1

Ngành nghề kinh doanh (10)

1709 Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất khăn ướt (trừ tái chế phế thải, sản xuất bột giấy tại trụ sở); - Sản xuất khăn giấy, giấy vệ sinh, băng vệ sinh và khăn lau vệ sinh, tã giấy cho trẻ sơ sinh (không hoạt động tại trụ sở).
2023 Sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - (không hoạt động tại trụ sở).
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất dầu gió, sản xuất nước rửa chén; sản xuất cồn; sản xuất nước tẩy rửa; sản xuất nước xả vải; sản xuất dầu gội; sản xuất sữa tắm, sản xuất nước hoa, sản xuất xịt phòng, sản xuất hóa mỹ phẩm (không sản xuất hóa chất tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột.
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm); - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; - Bán buôn hàng thủ công mỹ nghệ, hàng trang trí nội ngoại thất, hàng lưu niệm, đồ trang sức.
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ sữa và các sản phẩm sữa, bánh, mứt, kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột trong các cửa hàng chuyên doanh; - Bán lẻ nguyên liệu thực phẩm, phụ gia thực phẩm (Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/07/2009 của Ủy Ban Nhân dân thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/10/2009 của Ủy Ban Nhân dân thành phố Hồ Chí Minh về sửa đổi khoản 2 điều 1 quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/07/2009 của Ủy Ban Nhân dân thành phố Hồ Chí Minh).
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm).

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI là 0317499765.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 381/20/13/4 Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN HỮU PHƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TẤN LỘC TÀI kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh (trừ dược phẩm); - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; - Bán buôn hàng thủ công mỹ nghệ, hàng trang trí nội ngoại thất, hàng lưu niệm, đồ trang sức..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận