DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL

MÃ SỐ THUẾ 0317297783-001
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
ấp Tân An A, Xã Tạ An Khương, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 12/08/2022
👤 Người đại diện TRẦN VĂN KIỆT
📞 Điện thoại 0985•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh Cà Mau
🏭 Ngành nghề chính 0322 - Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Cà Mau
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL là doanh nghiệp có mã số thuế 0317297783-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/08/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ ấp Tân An A, Xã Tạ An Khương, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN VĂN KIỆT. Ngành nghề kinh doanh chính là 0322 - nuôi trồng thuỷ sản nội địa. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0317297783-001 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL
Mã số thuế 0317297783-001
Địa chỉ ấp Tân An A, Xã Tạ An Khương, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0317297783-001 lần cuối vào 02:31:37 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 6
Nhóm 03 4
Bán buôn 4
Bán lẻ 4
Nhóm 11 1

Ngành nghề kinh doanh (20)

0311 Khai thác thuỷ sản biển
0312 Khai thác thuỷ sản nội địa
0321 Nuôi trồng thuỷ sản biển
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1050 Chế biến sữa và các sản phẩm từ sữa
1062 Sản xuất tinh bột và các sản phẩm từ tinh bột
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1104 Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL là 0317297783-001.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: ấp Tân An A, Xã Tạ An Khương, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN VĂN KIỆT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CHỢ HẢI SẢN CÔ VOL kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0322 - Nuôi trồng thuỷ sản nội địa.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận