DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN

THIEN AN TRANSPORT SCRAP COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0317216329
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
43 Đường số 5, khu phố 1, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 23/03/2022
👤 Người đại diện ỨNG ĐÌNH THẮNG
📞 Điện thoại 0900•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại, giấy phế liệu, nhựa phế liệu. Bán buôn giấy các loại và các sản phẩm từ giấy, giấy cuộn, bột giấy, giấy nhăn. Bán buôn nhựa, hạt nhựa và các sản phẩm từ nhựa, nhựa PU - PE - PP. Bán buôn áo mưa, dăm bào, mùn cưa, bã mía, trấu và cám
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN (tên giao dịch quốc tế: THIEN AN TRANSPORT SCRAP COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0317216329 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/03/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 43 Đường số 5, khu phố 1, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ỨNG ĐÌNH THẮNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4669 - bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại, giấy phế liệu, nhựa phế liệu. bán buôn giấy các loại và các sản phẩm từ giấy, giấy cuộn, bột giấy, giấy nhăn. bán buôn nhựa, hạt nhựa và các sản phẩm từ nhựa, nhựa pu - pe - pp. bán buôn áo mưa, dăm bào, mùn cưa, bã mía, trấu và cám. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0317216329 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN
Mã số thuế 0317216329
Địa chỉ 43 Đường số 5, khu phố 1, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0317216329 lần cuối vào 16:29:22 12-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Vận tải 3
Nhóm 45 2
Nhóm 50 2
Nhóm 22 1

Ngành nghề kinh doanh (13)

2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất hạt nhựa (trừ Sản Xuất xốp cách nhiệt sử dụng ga R141b, sử dụng polyol trộn sẵn HCFC - 141b)
3315 Sửa chữa và bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - (trừ kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng LPG)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ mua bán vàng miếng)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại, giấy phế liệu, nhựa phế liệu. Bán buôn giấy các loại và các sản phẩm từ giấy, giấy cuộn, bột giấy, giấy nhăn. Bán buôn nhựa, hạt nhựa và các sản phẩm từ nhựa, nhựa PU - PE - PP. Bán buôn áo mưa, dăm bào, mùn cưa, bã mía, trấu và cám
4912 Vận tải hàng hóa đường sắt - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hàng hóa đường sắt
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động - Chi tiết: Cung ứng và quản lý nguồn lao động trong nước

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN là 0317216329.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 43 Đường số 5, khu phố 1, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ỨNG ĐÌNH THẮNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH PHẾ LIỆU VẬN TẢI THIÊN ÂN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại, giấy phế liệu, nhựa phế liệu. Bán buôn giấy các loại và các sản phẩm từ giấy, giấy cuộn, bột giấy, giấy nhăn. Bán buôn nhựa, hạt nhựa và các sản phẩm từ nhựa, nhựa PU - PE - PP. Bán buôn áo mưa, dăm bào, mùn cưa, bã mía, trấu và cám.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận