DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO

MÃ SỐ THUẾ 0316151220
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 15 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
tầng 7, Tòa nhà Bảo Minh Tower, 217 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 07 (Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/02/2020
👤 Người đại diện LÊ THANH HẢI
📞 Điện thoại 0900•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Các tổ chức cá nhân nước ngoài khác hoạt động SXKD không theo Luật ĐTNN
🏛️ Quản lý bởi Thuế Thành phố Hồ Chí Minh
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO là doanh nghiệp có mã số thuế 0316151220 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/02/2020. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ tầng 7, Tòa nhà Bảo Minh Tower, 217 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 07 (Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ THANH HẢI. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0316151220 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO
Mã số thuế 0316151220
Địa chỉ tầng 7, Tòa nhà Bảo Minh Tower, 217 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 07 (Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0316151220 lần cuối vào 00:16:09 15-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO

Mã số thuế của CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO là bao nhiêu?

Mã số thuế của CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO là 0316151220.

Địa chỉ trụ sở CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: tầng 7, Tòa nhà Bảo Minh Tower, 217 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 07 (Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ THANH HẢI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CôNG TY Cổ PHầN Kỹ THUậT XâY DựNG TOYO ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

Doanh nghiệp lân cận