DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN

THONG NHAT SAI GON COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0315510660
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 14 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
134/2K Thành Thái, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/02/2019
👤 Người đại diện PHẠM MINH TUẤN
🔗 Cùng đại diện PHẠM MINH TUẤN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ 103
  • HỘ KINH DOANH NHÀ THUỐC THIỆN TÂM 5
📞 Điện thoại 0917•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: chức năng
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN (tên giao dịch quốc tế: THONG NHAT SAI GON COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0315510660 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/02/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 134/2K Thành Thái, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM MINH TUẤN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: chức năng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0315510660 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN
Mã số thuế 0315510660
Địa chỉ 134/2K Thành Thái, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0315510660 lần cuối vào 10:20:57 18-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Chế biến 5
Bán lẻ 2
Nhóm 82 1

Ngành nghề kinh doanh (16)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1073 Sản xuất ca cao, sôcôla và mứt kẹo
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết : Sản xuất thực phẩm dinh dưỡng, thực phẩm chức năng, yến sào (trừ sản xuất chế biến thực phẩm tươi sống tại trụ sở)
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý. Môi giới.
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thực phẩm chức năng
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh. Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị y tế. Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (trừ bán buôn hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
8292 Dịch vụ đóng gói - (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN là 0315510660.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 134/2K Thành Thái, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM MINH TUẤN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THỐNG NHẤT SÀI GÒN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: chức năng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận