DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA

COTA MATERIALS TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0315149740
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 14 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
535/23/23 Quốc lộ 13, Khu phố 5, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 05/07/2018
👤 Người đại diện NGUYỄN NHẤT OANH
📞 Điện thoại 0937•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu giấy nhám, đá mài, đá cắt, dao cụ, khuôn mẫu, thiết bị cơ khí, điện, keo, băng keo, vật liệu, dụng cụ chống thấm; Bán buôn, xuất nhập khẩu dụng cụ, thiết bị y tế; Bán buôn, xuất nhập khẩu thiết bị lọc dùng trong công nghiệp, dân dụng
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA (tên giao dịch quốc tế: COTA MATERIALS TECHNOLOGY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0315149740 được cấp phép hoạt động vào ngày 05/07/2018. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 535/23/23 Quốc lộ 13, Khu phố 5, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN NHẤT OANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4659 - bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: bán buôn, xuất nhập khẩu giấy nhám, đá mài, đá cắt, dao cụ, khuôn mẫu, thiết bị cơ khí, điện, keo, băng keo, vật liệu, dụng cụ chống thấm; bán buôn, xuất nhập khẩu dụng cụ, thiết bị y tế; bán buôn, xuất nhập khẩu thiết bị lọc dùng trong công nghiệp, dân dụng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0315149740 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA
Mã số thuế 0315149740
Địa chỉ 535/23/23 Quốc lộ 13, Khu phố 5, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0315149740 lần cuối vào 16:38:56 21-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 45 8
Bán buôn 7
Bán lẻ 1
Nhóm 74 1
Nhóm 81 1

Ngành nghề kinh doanh (18)

4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4512 Bán lẻ ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống)
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4541 Bán mô tô, xe máy
4542 Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).
4543 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu đông hồ đeo tay, đồ trang sức, xe đạp, xe đạp điện và phụ tùng xe đạp; Bán buôn, xuất nhập khẩu mỹ phầm, quần áo, hàng thời trang
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu giấy nhám, đá mài, đá cắt, dao cụ, khuôn mẫu, thiết bị cơ khí, điện, keo, băng keo, vật liệu, dụng cụ chống thấm; Bán buôn, xuất nhập khẩu dụng cụ, thiết bị y tế; Bán buôn, xuất nhập khẩu thiết bị lọc dùng trong công nghiệp, dân dụng
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn sản phẩm dầu nhờn, mỡ nhờn, chất phụ gia xăng dầu, chất làm mát động cơ các loại (không chứa hàng tại trụ sở) (trừ kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng LPG và dầu nhớt cặn)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn bạc, đá quý, kim loại; bán buôn vàng trang sức, mỹ nghệ (trừ mua bán vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu vật liệu xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu hàng trang trí nội thất, ngoại thất; Bán buôn trang thiết bị, sản phẩm bảo hộ lao động; Bán buôn, xuất nhập khẩu phụ kiên thời trang
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ bạc, đá quí và đá bán quí, đồ trang sức trong các cửa hàng chuyên doanh (trừ mua bán vàng miếng)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Bán buôn hóa chất tẩy rửa công nghiệp (trừ hóa chất độc hại mạnh và sử dụng trong nông nghiệp) (không tồn trữ hóa chất).
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA là 0315149740.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 535/23/23 Quốc lộ 13, Khu phố 5, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN NHẤT OANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CÔNG NGHỆ COTA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn, xuất nhập khẩu giấy nhám, đá mài, đá cắt, dao cụ, khuôn mẫu, thiết bị cơ khí, điện, keo, băng keo, vật liệu, dụng cụ chống thấm; Bán buôn, xuất nhập khẩu dụng cụ, thiết bị y tế; Bán buôn, xuất nhập khẩu thiết bị lọc dùng trong công nghiệp, dân dụng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận