DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH

PKH APPLICATION JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0314886357
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 36 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
236/29/18 đường Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 08/02/2018
👤 Người đại diện NGUYỄN XUÂN QUANG
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN XUÂN QUANG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH (NTNN)
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH (HTKD)
📞 Điện thoại 0986•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 14 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 6399 - Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: các dịch vụ tìm kiếm thông tin thông qua hợp đồng hay trên cơ sở phí (trừ dịch vụ cắt xén thông tin, báo chí)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH (tên giao dịch quốc tế: PKH APPLICATION JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0314886357 được cấp phép hoạt động vào ngày 08/02/2018. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 236/29/18 đường Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN XUÂN QUANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 6399 - dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: các dịch vụ tìm kiếm thông tin thông qua hợp đồng hay trên cơ sở phí (trừ dịch vụ cắt xén thông tin, báo chí). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0314886357 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH
Mã số thuế 0314886357
Địa chỉ 236/29/18 đường Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0314886357 lần cuối vào 10:53:38 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Bán lẻ 3
Công nghệ 3
Nhóm 63 3
Ăn uống 2

Ngành nghề kinh doanh (25)

3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - Chi tiết: Dịch vụ bảo trì các thiết bị liên quan đến y tế, bảo hiểm
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý
4632 Bán buôn thực phẩm - (Không hoạt động tại trụ sở)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: Bán buôn các loại máy công cụ, dùng cho mọi loại vật liệu, bán buôn máy móc, thiết bị y tế
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Dịch vụ uỷ thác xuất khẩu, nhập khẩu; Xuất nhập khẩu các mặt hàng Công ty kinh doanh.
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - Chi tiết: Dịch vụ thương mại điện tử
4799 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán lẻ các loại hàng hóa bằng phương thức khác như: bán trực tiếp hoặc chuyển phát theo địa chỉ; bán thông qua máy bán hàng tự động; Bán lẻ của các đại lý hưởng hoa hồng (ngoài cửa hàng)(trừ bán lẻ khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí và thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - chi tiết: nhà hàng, quán ăn hàng ăn uống
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ hoạt động quán bar và quán giải khát có khiêu vũ)
6201 Lập trình máy vi tính - Chi tiết: Sản xuất phần mềm
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin
6399 Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: các dịch vụ tìm kiếm thông tin thông qua hợp đồng hay trên cơ sở phí (trừ dịch vụ cắt xén thông tin, báo chí)
6622 Hoạt động của đại lý và môi giới bảo hiểm - Chi tiết: Hoạt động của các đại lý bảo hiểm
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - chi tiết: Tư vấn bất động sản (trừ tư vấn pháp luật), môi giới bất động sản
7310 Quảng cáo
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Tư vấn chuyển giao công nghệ trong lĩnh vực phần mềm tin học, mạng tin học, phần cứng tin học
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị văn phòng (kể cả máy vi tính) không kèm người điều khiển; Thiết bị đo lường và điều khiển; Máy móc công nghiệp, thương mại và khoa học khác.
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (Không thực hiện các hiệu ứng cháy nổ, không sử dụng chất cháy, chất nổ, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình sự kiện văn nghệ phim ảnh)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - chi tiết: Dịch vụ trông giữ xe ô tô, xe máy, xe đạp.
8620 Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa - Chi tiết: Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa; Hoạt động của các phòng khám nha khoa (trừ lưu trú bệnh nhân)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH là 0314886357.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 236/29/18 đường Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN XUÂN QUANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG PKH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6399 - Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: các dịch vụ tìm kiếm thông tin thông qua hợp đồng hay trên cơ sở phí (trừ dịch vụ cắt xén thông tin, báo chí).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận