DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY

MÃ SỐ THUẾ 0314839519-001
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
53/4, khu phố Nông Doanh, Phường Hàng Gòn, TP Đồng Nai, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 11/10/2024
👤 Người đại diện LÊ TIẾN DŨNG
📞 Điện thoại 0961•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 thành phố Đồng Nai
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: -Bán buôn vật liệu dán tường. -Bán buôn đồ ngũ kim. -Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi. -Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. -.
📌 Tỉnh/TP TP Đồng Nai
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY là doanh nghiệp có mã số thuế 0314839519-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 11/10/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 53/4, khu phố Nông Doanh, Phường Hàng Gòn, TP Đồng Nai, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ TIẾN DŨNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: -bán buôn vật liệu dán tường. -bán buôn đồ ngũ kim. -bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi. -bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. -.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0314839519-001 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY
Mã số thuế 0314839519-001
Địa chỉ 53/4, khu phố Nông Doanh, Phường Hàng Gòn, TP Đồng Nai, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0314839519-001 lần cuối vào 15:03:02 25-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 20
Bán buôn 13
Bán lẻ 10
Chế biến 4
Nhóm 43 3

Ngành nghề kinh doanh (72)

0111 Trồng lúa - (không hoạt động tại trụ sở)
0112 Trồng ngô và cây lương thực có hạt khác - (không hoạt động tại trụ sở)
0113 Trồng cây lấy củ có chất bột - (không hoạt động tại trụ sở)
0114 Trồng cây mía - (không hoạt động tại trụ sở)
0116 Trồng cây lấy sợi - (không hoạt động tại trụ sở)
0117 Trồng cây có hạt chứa dầu - (không hoạt động tại trụ sở)
0118 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa, cây cảnh - (không hoạt động tại trụ sở)
0119 Trồng cây hàng năm khác - (không hoạt động tại trụ sở)
0121 Trồng cây ăn quả - (không hoạt động tại trụ sở)
0122 Trồng cây lấy quả chứa dầu - (không hoạt động tại trụ sở)
0123 Trồng cây điều - (không hoạt động tại trụ sở)
0128 Trồng cây gia vị, cây dược liệu - (không hoạt động tại trụ sở)
0129 Trồng cây lâu năm khác - (không hoạt động tại trụ sở)
0131 Nhân và chăm sóc cây giống hàng năm - (không hoạt động tại trụ sở)
0132 Nhân và chăm sóc cây giống lâu năm - (không hoạt động tại trụ sở)
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp - (không hoạt động tại trụ sở)
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt - (không hoạt động tại trụ sở)
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi - (không hoạt động tại trụ sở)
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164 Xử lý hạt giống để nhân giống - (không hoạt động tại trụ sở)
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng - (không hoạt động tại trụ sở)
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp - (không hoạt động tại trụ sở)
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1040 Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật - (không hoạt động tại trụ sở)
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn - (Trừ sản uất thực phẩm tươi sống) (không hoạt động tại trụ sở)
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu - (Trừ sản uất thực phẩm tươi sống) (không hoạt động tại trụ sở)
3314 Sửa chữa thiết bị điện
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa; Môi giới mua bán hàng hóa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn, Xuất nhập khẩu nông sản; (không hoạt động tại trụ sở)
4631 Bán buôn gạo - (Không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - + Chi tiết: Bán buôn rau, quả (Không hoạt động tại trụ sở)
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: - Bán buôn vải. - Bán buôn thảm, đệm, chăn, màn, rèm, ga trải giường, gối và hàng dệt khác
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất tương tự. - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện. - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình chưa được phân vào đâu.
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Bán buôn vật liệu dán tường. - Bán buôn đồ ngũ kim. - Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi. - Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp (không tồn trữ hóa chất) - Bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp) (không tồn trữ hóa chất) - Bán buôn vật tư nông nghiệp như ống nước, ống tưới, béc tưới, hệ thống tưới nước.
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh - h nông sản, thực phẩm tại TP. Hồ Chí Minh)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: bán lẻ thiết bị viễn thông
4751 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ vải trong các cửa hàng chuyên doanh
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ giường, tủ, bàn, ghế và đồ dùng nội thất tương tự trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ đồ dùng gia đình bằng gốm, sứ, thủy tinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ đồ dùng gia đình khác còn lại chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ vật liệu dán tường - Bán lẻ hàng lưu niệm, hàng đan lát, hàng thủ công mỹ nghệ trong các cửa hàng chuyên doanh (trừ bán lẻ hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 của UBND TP. HCM và Quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/10/2009 của UBND TP. HCM về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Tp.HCM)
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - + Chi tiết: Kho bãi và lưu giữ hàng hóa trong kho đông lạnh (trừ kho ngoại quan); Kho bãi và lưu giữ hàng hóa trong kho loại khác (không kinh doanh bất động sản)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - + Chi tiết: Dịch vụ Logistics; Dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải chưa được phân vào đâu (trừ hoá lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải hàng không).
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ hoạt động quán bar và quán giải khát có khiêu vũ)
5820 Xuất bản phần mềm - Chi tiết: Sản xuất phần mềm
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin - Chi tiết: Thiết lập trang thông tin điện tử tổng hợp
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: - Mua, bán nhà ở và quyền sử dụng đất ở; - Mua, bán nhà và quyền sử dụng đất không để ở; - Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất ở; - Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất không để ở; - Kinh doanh bất động sản khác.
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Tư vấn, môi giới bất động sản (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động thi công và trang trí nội thất
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị nông, lâm nghiệp không kèm người điều khiển; Cho thuê máy bay, phương tiện bay không kèm người điều khiển.
8292 Dịch vụ đóng gói - (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật).
9511 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi
9512 Sửa chữa thiết bị liên lạc

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY là 0314839519-001.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 53/4, khu phố Nông Doanh, Phường Hàng Gòn, TP Đồng Nai, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ TIẾN DŨNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOUZZY kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: -Bán buôn vật liệu dán tường. -Bán buôn đồ ngũ kim. -Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi. -Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. -..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận