DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN

MÃ SỐ THUẾ 0314574799
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
772/23/2/4 đường Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 15/08/2017
👤 Người đại diện ĐINH THỊ CẨM VÂN
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị y tế; Bán buôn máy móc, thiết bị phòng thí nghiệm
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN là doanh nghiệp có mã số thuế 0314574799 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/08/2017. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 772/23/2/4 đường Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐINH THỊ CẨM VÂN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4659 - bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: bán buôn máy móc, thiết bị y tế; bán buôn máy móc, thiết bị phòng thí nghiệm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0314574799 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN
Mã số thuế 0314574799
Địa chỉ 772/23/2/4 đường Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0314574799 lần cuối vào 23:03:53 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (4)

4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn dụng cụ y tế
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị y tế; Bán buôn máy móc, thiết bị phòng thí nghiệm
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ dụng cụ y tế, vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh (trừ dược phẩm).
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ máy móc, thiết bị y tế, phòng thí nghiệm

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN là 0314574799.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 772/23/2/4 đường Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐINH THỊ CẨM VÂN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CẨM VÂN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị y tế; Bán buôn máy móc, thiết bị phòng thí nghiệm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận