DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM

MÃ SỐ THUẾ 0313992923
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
21/7/4 Đường Bình lợi, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 01/09/2016
👤 Người đại diện HIDENORI SAKURAI
📞 Điện thoại 0901•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 14 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn vật tư thiết bị ngành công nghiệp, điện, điện tử, phương tiện vận tải, sản phẩm cơ khí, thiết bị nâng hạ, cần trục, pa lăng, xe nâng đẩy thủy lực ngành công nghiệp; bán buôn các loại máy công cụ, dùng cho mọi loại vật liệu, dụng cụ cắt gọt; bán buôn thiết bị và dụng cụ đo lường.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM là doanh nghiệp có mã số thuế 0313992923 được cấp phép hoạt động vào ngày 01/09/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 21/7/4 Đường Bình lợi, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HIDENORI SAKURAI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4659 - bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: bán buôn vật tư thiết bị ngành công nghiệp, điện, điện tử, phương tiện vận tải, sản phẩm cơ khí, thiết bị nâng hạ, cần trục, pa lăng, xe nâng đẩy thủy lực ngành công nghiệp; bán buôn các loại máy công cụ, dùng cho mọi loại vật liệu, dụng cụ cắt gọt; bán buôn thiết bị và dụng cụ đo lường.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313992923 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM
Mã số thuế 0313992923
Địa chỉ 21/7/4 Đường Bình lợi, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313992923 lần cuối vào 10:07:28 14-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 14
Nhóm 52 5
Nhóm 38 4
Nhóm 45 4
Nhóm 82 4

Ngành nghề kinh doanh (71)

0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng - (không hoạt động tại trụ sở)
0220 Khai thác gỗ - Chi tiết: Khai thác gỗ từ rừng trồng
1392 Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục) - Chi tiết: Sản xuất - gia công hàng dệt sẵn
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết: Sản xuất, gia công trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) (không hoạt động tại trụ sở).
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất các sản phẩm nhựa (trừ sản xuất xốp cách nhiệt sử dụng ga R141b, sử dụng polyol trộn sẵn HCFC - 141b)
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - (không hoạt động tại trụ sở)
2651 Sản xuất thiết bị đo lường, kiểm tra, định hướng và điều khiển - Chi tiết: Sản xuất, lắp ráp thiết bị đo lường, kiểm tra, định hướng và điều khiển (không hoạt động tại trụ sở).
2750 Sản xuất đồ điện dân dụng - Chi tiết: Sản xuất, lắp ráp đồ điện dân dụng (không hoạt động tại trụ sở).
2816 Sản xuất các thiết bị nâng, hạ và bốc xếp - Chi tiết: Sản xuất, lắp ráp các thiết bị nâng, hạ và bốc xếp (không hoạt động tại trụ sở).
2822 Sản xuất máy công cụ và máy tạo hình kim loại - Chi tiết: Sản xuất, lắp ráp máy công cụ và máy tạo hình kim loại (không hoạt động tại trụ sở).
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Chế tạo khuôn trên các thiết bị có độ chính xác cao: Máy phay CNC, máy đo toạ độ bằng thước quang học, máy làm khuôn bang tia lửa điện, máy mài phẳng có độ chính xác cao
3811 Thu gom rác thải không độc hại - (không hoạt động tại trụ sở)
3812 Thu gom rác thải độc hại - (không hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh)
3821 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại - (không hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh)
3822 Xử lý và tiêu huỷ rác thải độc hại - (không hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh)
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Bán buôn xe ô tô
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Bảo dưỡng, sửa chữa xe ô tô
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Bán buôn, bán lẻ phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác như: săm, lốp, ắc quy, đèn, các phụ tùng điện, nội thất ô tô và xe có động cơ khác
4542 Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy - Chi tiết: Sửa chữa, bảo dưỡng xe gắn máy (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý ký gửi hàng hóa.
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thực phẩm; bán buôn rau, quả, trái cây, rau củ, thực phẩm tươi và khô các loại, đồ hộp đóng gói; bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; bán buôn thủy sản, hải sản; bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột (không hoạt động tại trụ sở). Bán buôn thực phẩm chức năng
4633 Bán buôn đồ uống - Chi tiết: Bán buôn đồ uống có cồn; Bán buôn đồ uống không có cồn
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ gỗ gia dụng, đồ điện gia dụng, đồ điện tử, điện lạnh; dụng cụ, thiết bị y tế (trừ dược phẩm).
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn vật tư thiết bị ngành công nghiệp, điện, điện tử, phương tiện vận tải, sản phẩm cơ khí, thiết bị nâng hạ, cần trục, pa lăng, xe nâng đẩy thủy lực ngành công nghiệp; bán buôn các loại máy công cụ, dùng cho mọi loại vật liệu, dụng cụ cắt gọt; bán buôn thiết bị và dụng cụ đo lường.
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn xăng dầu, dầu nhớt dùng cho ngành công nghiệp và các sản phẩm liên quan (trừ kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng LPG và không hoạt động tại trụ sở)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ mua bán vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn gỗ cây và gỗ chế biến; bán buôn đồ ngũ kim.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn nguyên phụ liệu ngành gỗ, giấy nhám, vải nhám, đá mài hợp kim, bột mài, đá mài công nghiệp, sản phẩm dùng đánh bóng mài mòn; Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại/phi kim loại (không hoạt động tại trụ sở).
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh; Ủy thác và nhận ủy thác xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ đồ chơi trẻ em (không kinh doanh đồ chơi có hại cho giáo dục nhân cách, sức khoẻ của trẻ em hoặc ảnh hưởng đến an ninh trật tự, an toàn xã hội)
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh. Bán lẻ nước hoa, nước thơm. Bán lẻ mỹ phẩm: Son, phấn, kem, chế phẩm trang điểm mắt và đồ dùng trang điểm khác. Bán lẻ vật phẩm vệ sinh: Nước gội đầu, sữa tắm, khăn giấy thơm
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Vận tải hành khách bằng xe nội tỉnh, liên tỉnh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương - (trừ kinh doanh khí hóa lỏng để vận chuyển)
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - (trừ kinh doanh khí hóa lỏng để vận chuyển)
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224 Bốc xếp hàng hóa - (trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Logistics; Giao nhận hàng hóa; Thu phát các chứng từ vận tải và vận đơn; Hoạt động của các đại lý làm thủ tục hải quan; Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa đường biển; Hoạt động của các đại lý bán vé máy bay; Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa đường hàng không; Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển, kinh doanh dịch vụ vận tải hàng không)
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5911 Hoạt động sản xuất phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình - Chi tiết: Hoạt động sản xuất các chương trình truyền hình (trừ sản xuất phim và phát sóng và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
5912 Hoạt động hậu kỳ - (trừ sản xuất phim và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (trừ tư vấn kế toán, tài chính, pháp luật)
6622 Hoạt động của đại lý và môi giới bảo hiểm - Chi tiết: Hoạt động của đại lý bảo hiểm
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Môi giới bất động sản.
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Khảo sát địa chất, địa hình, thủy văn, trắc địa các công trình; - Tư vấn thiết kế, thẩm tra hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông (Cầu, đường bộ), thủy lợi, thủy điện, hạ tầng kỹ thuật (cấp và thoát nước), đường dây và trạm biến áp đến 220 KV, hệ thống điện dân dụng và công nghiệp, điện chiếu sáng, điện – điện tử viễn thông, mạng thông tin liên lạc trong công trình xây dựng, hệ thống thông gió điều hòa không khí, hệ thống phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng; - Tư vấn giám sát xây dựng và hoàn thiện công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông (Cầu, đường bộ), thủy lợi, thủy điện, hạ tầng kỹ thuật (cấp và thoát nước), đường dây và trạm biến áp đến 220 KV, hệ thống điện dân dụng và công nghiệp, điện chiếu sáng, điện – điện tử viễn thông, mạng thông tin liên lạc trong công trình xây dựng, hệ thống phòng cháy chữa cháy công trình xây dựng, thi công tu bổ và phục hồi di tích, xử lý nền móng công trình; - Thiết kế quy hoạch xây dựng, thiết kế kiến trúc công trình, thiết kế nội và ngoại thất công trình. - Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình, thiết bị công nghệ.
7310 Quảng cáo
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất
7420 Hoạt động nhiếp ảnh - (trừ sản xuất phim)
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Môi giới thương mại
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê xe ô tô
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị cơ khí
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm - Chi tiết: Hoạt động của các đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm (trừ cho thuê lại lao động).
7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động - Chi tiết: Cung ứng và quản lý nguồn lao động trong nước (trừ cho thuê lại lao động)
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh du lịch lữ hành nội địa, quốc tế.
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - Chi tiết: Cung cấp các dịch vụ đặt chỗ liên quan đến hoạt động du lịch: vận tải, khách sạn, nhà hàng, cho thuê xe, giải trí và thể thao
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Chi tiết: Hoạt động hành chính và hỗ trợ văn phòng: Chuẩn bị văn phòng. Photocopy
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ, không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - (trừ dịch vụ lấy lại tài sản, máy thu tiền xu đỗ xe, hoạt động đấu giá độc lập, quản lý và bảo vệ trật tự tại các chợ)
9000 Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí - Chi tiết: Hoạt động của các nhà sản xuất hoặc các nhà thầu về các sự kiện trình diễn nghệ thuật trực tiếp, có hoặc không có cơ sở (không hoạt động tại thành phố Hồ Chí Minh và trừ phòng trà ca nhạc, vũ trường và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM là 0313992923.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 21/7/4 Đường Bình lợi, Phường Bình Lợi Trung, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HIDENORI SAKURAI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH TOUHOKU VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn vật tư thiết bị ngành công nghiệp, điện, điện tử, phương tiện vận tải, sản phẩm cơ khí, thiết bị nâng hạ, cần trục, pa lăng, xe nâng đẩy thủy lực ngành công nghiệp; bán buôn các loại máy công cụ, dùng cho mọi loại vật liệu, dụng cụ cắt gọt; bán buôn thiết bị và dụng cụ đo lường..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận