DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9

KIDS 9.9.9 SERVICE TRADING PRODUCE COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0313921665
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 36 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 31, Đường 267B Ba Tơ, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 19/07/2016
👤 Người đại diện TRỊNH THỊ LAN
📞 Điện thoại 0939•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 3240 - Sản xuất đồ chơi, trò chơi - chi tiết: Sản xuất máy chơi game các loại. Sản xuất nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay,xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng... Sản xuất sản phẩm đồ chơi các loại
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 (tên giao dịch quốc tế: KIDS 9.9.9 SERVICE TRADING PRODUCE COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0313921665 được cấp phép hoạt động vào ngày 19/07/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 31, Đường 267B Ba Tơ, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRỊNH THỊ LAN. Ngành nghề kinh doanh chính là 3240 - sản xuất đồ chơi, trò chơi - chi tiết: sản xuất máy chơi game các loại. sản xuất nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay,xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng... sản xuất sản phẩm đồ chơi các loại. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313921665 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9
Mã số thuế 0313921665
Địa chỉ Số 31, Đường 267B Ba Tơ, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313921665 lần cuối vào 00:27:55 21-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 10
Nhóm 32 3
Nhóm 16 1
Nhóm 25 1
Nhóm 31 1

Ngành nghề kinh doanh (27)

1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3230 Sản xuất dụng cụ thể dục, thể thao
3240 Sản xuất đồ chơi, trò chơi - chi tiết: Sản xuất máy chơi game các loại. Sản xuất nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay,xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng... Sản xuất sản phẩm đồ chơi các loại
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: Sản xuất của các sản phẩm và dụng cụ trường học
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp - chi tiết: Lắp đặt máy chơi game các loại. Lắp đặt nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay, thú ngừa, xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng. Lắp đặt sản phẩm đồ chơi các loại
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ động vật hoang dã và quý hiếm). Bán buôn hoa và cây, bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thuỷ sản (Không hoạt động tại trụ sở).
4632 Bán buôn thực phẩm - (Không hoạt động tại trụ sở).
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện.
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: Bán buôn máy chơi game các loại. Bán buôn nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay, thú ngừa, xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng. Bán buôn sản phẩm đồ chơi các loại
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: Bán buôn sắt, thép.
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: Bán buôn xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi, gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh, kính xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: Bán buôn phân bón, bán buôn hoá chất công nghiệp( trừ loại sử dụng trong nông nghiệp )
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - chi tiết: Nhà khách, nhà trọ, phòng trọ nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày ((không hoạt động tại Tp. Hồ Chí Minh)
5629 Dịch vụ ăn uống khác
6190 Hoạt động viễn thông khác - chi tiết: Điểm cung cấp dịch vụ trò chơi điện tử công cộng (trừ kinh doanh trò chơi điện tử dành cho người nước ngoài và kinh doanh trò chơi điện tử trên mạng)
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - (trừ đấu giá)
7310 Quảng cáo
7721 Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: Kinh doanh trò chơi điện tử ((trừ đồ chơi có hại cho nhân cách, sức khoẻ trẻ em hoặc ảnh hưởng đến an ninh trật tự, an toàn xã hội và kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng dành cho người nước ngoài và kinh doanh trò chơi điện tử có thưởng trên mạng) Kinh doanh trò chơi nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay, xe lửa, xe điện đụng, nhà liên hoàn đa năng

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 là 0313921665.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 31, Đường 267B Ba Tơ, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRỊNH THỊ LAN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIDS 9.9.9 kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 3240 - Sản xuất đồ chơi, trò chơi - chi tiết: Sản xuất máy chơi game các loại. Sản xuất nhà banh, nhà hơi, thú nhún, đu quay,xe lửa, xe điện dụng, nhà liên hoàn đa năng... Sản xuất sản phẩm đồ chơi các loại.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận