DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA

MÃ SỐ THUẾ 0313883882
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 25 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
490A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 28/06/2016
👤 Người đại diện BÙI HOÀNG HẢI LONG
🔗 Cùng đại diện BÙI HOÀNG HẢI LONG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT THÀNH PHÁT
  • ● CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SX-TM-DV THỰC PHẨM AN MINH
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN ÂU LẠC - TRÀ VINH
  • ● CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT CAO TRÀ VINH
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 14 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 3311 - Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA là doanh nghiệp có mã số thuế 0313883882 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/06/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 490A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI HOÀNG HẢI LONG. Ngành nghề kinh doanh chính là 3311 - sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313883882 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA
Mã số thuế 0313883882
Địa chỉ 490A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313883882 lần cuối vào 15:50:17 22-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 7
Nhóm 33 5
Bán buôn 4
Nhóm 81 4
Nhóm 42 3

Ngành nghề kinh doanh (28)

3311 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3313 Sửa chữa thiết bị điện tử và quang học
3314 Sửa chữa thiết bị điện
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (Trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi, mạ điện tại trụ sở)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (Trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, máy điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản) ; (Trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi, mạ điện tại trụ sở)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - (Trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi, mạ điện tại trụ sở)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý, môi giới (Trừ môi giới bất động sản)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8020 Dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn - (trừ kinh doanh dịch vụ bảo vệ)
8110 Dịch vụ hỗ trợ tổng hợp - (trừ dịch vụ bảo vệ)
8121 Vệ sinh chung nhà cửa
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác - (trừ xông hơi, khử trùng)
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA là 0313883882.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 490A Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI HOÀNG HẢI LONG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TINH HOA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 3311 - Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận