DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT

MÃ SỐ THUẾ 0313714531
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
62 Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 24/03/2016
👤 Người đại diện NGUYỄN THANH LIÊM
📞 Điện thoại 0980•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4610 - Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý. Môi giới (trừ môi giới bảo hiểm)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT là doanh nghiệp có mã số thuế 0313714531 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/03/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 62 Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THANH LIÊM. Ngành nghề kinh doanh chính là 4610 - Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý. môi giới (trừ môi giới bảo hiểm). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313714531 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT
Mã số thuế 0313714531
Địa chỉ 62 Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313714531 lần cuối vào 02:14:50 24-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Nông nghiệp 1
Chế biến 1
Nhóm 20 1
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (6)

0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
2021 Sản xuất thuốc trừ sâu và sản phẩm hoá chất khác dùng trong nông nghiệp - chi tiết: sản xuất, gia công, sang chai, đóng gói thuốc bảo vệ thực vật (không hoạt động tại trụ sở)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý. Môi giới (trừ môi giới bảo hiểm)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: Bán buôn hóa chất công nghiệp như: Bán buôn phân bón và sản phẩm nông hóa; Bán buôn cao su; Bán buôn bột giấy; Bán buôn phân bón; Bán buôn thuốc bảo vệ thực vật; Bán buôn hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp: thuốc trừ cỏ, thuốc chống nảy mầm, thuốc kích thích sự tăng trưởng của cây, các hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp (không tồn trữ hóa chất). Bán buôn cao su nguyên liệu (cao su thiên nhiên hoặc tổng hợp) (không hoạt động tại trụ sở).
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ hàng nông sản (thực hiện theo quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 và quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/10/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản thực phẩm trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT là 0313714531.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 62 Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THANH LIÊM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA NÔNG HIỆP PHÁT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4610 - Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý. Môi giới (trừ môi giới bảo hiểm).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận