DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B

A & B FASHION EXPORT IMPORT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0313507077
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 14 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
69/8 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 27/10/2015
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN ÁNH
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 17 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4641 - Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B (tên giao dịch quốc tế: A & B FASHION EXPORT IMPORT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0313507077 được cấp phép hoạt động vào ngày 27/10/2015. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 69/8 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN ÁNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4641 - bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313507077 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B
Mã số thuế 0313507077
Địa chỉ 69/8 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313507077 lần cuối vào 12:19:56 21-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Nhóm 13 3
Nhóm 14 2
Nhóm 15 2
Bán lẻ 2

Ngành nghề kinh doanh (19)

1321 Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may đan và không gia công hàng qua sử dụng tại trụ sở)
1322 Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may đan và không gia công hàng qua sử dụng tại trụ sở)
1323 Sản xuất thảm, chăn đệm - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may đan và không gia công hàng qua sử dụng tại trụ sở)
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - (không tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may đan và không gia công hàng qua sử dụng tại trụ sở)
1430 Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may đan và không gia công hàng qua sử dụng tại trụ sở)
1512 Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - Chi tiết: Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm, dây nịt, nón thời trang các loại (trừ thuộc da, luyện cán cao su, tái chế phế thải, tẩy nhuộm hồ in và không gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở)
1520 Sản xuất giày dép - (trừ thuộc da, luyện cán cao su, tái chế phế thải, tẩy nhuộm hồ in và không gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý ký gửi hàng hóa.
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn vali, cặp, túi, ví, dây nịt, các loại nón, hàng da và giả da khác.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép. Bán buôn tơ, xơ, sợi dệt.
4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da, vali, cặp, túi, ví, ba lô, nón.
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ giao nhận hàng hóa xuất nhập khẩu.
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế thời trang liên quan đến dệt, trang phục, giày.
8292 Dịch vụ đóng gói - (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật).

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B là 0313507077.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 69/8 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN ÁNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI TRANG A & B kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4641 - Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận