DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam

GOAT MILK VIET NAM JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0313011257
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
497 Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/11/2014
👤 Người đại diện VŨ TIẾN BỘ
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột (trừ bán buôn đường tại trụ sở). Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; thủy sản; rau, quả; trứng và các sản phẩm từ trứng; dầu, mỡ động thực vật; hạt tiêu, gia vị khác; thức ăn cho động vật cảnh (không hoạt động tại trụ sở).
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam (tên giao dịch quốc tế: GOAT MILK VIET NAM JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0313011257 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/11/2014. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 497 Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VŨ TIẾN BỘ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột (trừ bán buôn đường tại trụ sở). bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; thủy sản; rau, quả; trứng và các sản phẩm từ trứng; dầu, mỡ động thực vật; hạt tiêu, gia vị khác; thức ăn cho động vật cảnh (không hoạt động tại trụ sở).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0313011257 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam
Mã số thuế 0313011257
Địa chỉ 497 Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0313011257 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nông nghiệp 5
Chế biến 5
Nhóm 43 3
Bán buôn 3
Nhóm 79 3

Ngành nghề kinh doanh (32)

0144 Chăn nuôi dê, cừu - Chi tiết: Nuôi và tạo giống dê, cừu (không hoạt động tại trụ sở).
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi - (trừ thú y và không hoạt động tại trụ sở).
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164 Xử lý hạt giống để nhân giống
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - (không hoạt động tại trụ sở).
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản - (không hoạt động tại trụ sở).
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1050 Chế biến sữa và các sản phẩm từ sữa
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản - (không hoạt động tại trụ sở).
4100 Xây dựng nhà các loại
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng - (không hoạt động tại trụ sở).
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở).
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột (trừ bán buôn đường tại trụ sở). Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; thủy sản; rau, quả; trứng và các sản phẩm từ trứng; dầu, mỡ động thực vật; hạt tiêu, gia vị khác; thức ăn cho động vật cảnh (không hoạt động tại trụ sở).
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - (trừ kinh doanh khí dầu mỏ hóa lỏng LPG).
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ - (thực hiện theo quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 và quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/10/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản thực phẩm trên địa bàn TP. HCM).
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Hoạt động của các đại lý bán vé máy bay.
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn (đạt tiêu chuẩn sao và không hoạt động tại trụ sở).
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất.
7710 Cho thuê xe có động cơ
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh lữ hành nội địa và quốc tế.
7920 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan - (không hoạt động tại trụ sở).
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức hội nghị, hội thảo (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim, ảnh).

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam

Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam là bao nhiêu?

Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam là 0313011257.

Địa chỉ trụ sở Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 497 Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông(Hết hiệu lực), TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VŨ TIẾN BỘ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

Công Ty Cổ Phần Dê Sữa Việt Nam kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột (trừ bán buôn đường tại trụ sở). Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; thủy sản; rau, quả; trứng và các sản phẩm từ trứng; dầu, mỡ động thực vật; hạt tiêu, gia vị khác; thức ăn cho động vật cảnh (không hoạt động tại trụ sở)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận