DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT

MÃ SỐ THUẾ 0312426146
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
22 Đường số 18, Khu phố 2, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 22/08/2013
👤 Người đại diện HỒ VĂN HÙNG
📞 Điện thoại 0941•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4662 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép (trừ mua bán vàng miếng).
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT là doanh nghiệp có mã số thuế 0312426146 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/08/2013. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 22 Đường số 18, Khu phố 2, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HỒ VĂN HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4662 - bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: bán buôn sắt, thép (trừ mua bán vàng miếng).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0312426146 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT
Mã số thuế 0312426146
Địa chỉ 22 Đường số 18, Khu phố 2, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0312426146 lần cuối vào 22:49:14 23-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Nhóm 43 5
Nhóm 42 3
Nhóm 77 2
Nhóm 08 1

Ngành nghề kinh doanh (25)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - (không hoạt động tại trụ sở)
1322 Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy nhuộm, hồ, in và không gia công hàng đã qua sử dụng, thuộc da, luyện cán cao su, tái chế phế thải tại trụ sở).
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - (trừ tẩy nhuộm, hồ, in và không gia công hàng đã qua sử dụng, thuộc da, luyện cán cao su, tái chế phế thải tại trụ sở).
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu - chi tiết: sản xuất các sản phẩm máy móc có đinh vít, sản xuất các động cơ như: xoắn ốc, sản xuất bulông, đai ốc, sản xuất lò xo như : lò xo xoắn ốc, lò xo xoắn trôn ốc (không hoạt động tại trụ sở)
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện, lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản))
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4632 Bán buôn thực phẩm - (không hoạt động tại trụ sở)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: bán buôn hàng trang trí nội thất, hàng thủ công mỹ nghệ, hàng lưu niệm, đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện, giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất, sách, báo, tạp chí ( có nội dung được phép lưu hành), văn phòng phẩm.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép (trừ mua bán vàng miếng).
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn vật liệu xây dựng, tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến, thiết bị lắp đặt trong xây dựng, sơn vécni, gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi, gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh, xi măng, kính xây dựng, đồ ngũ kim.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: bán buôn bột giấy, bìa các tông, hạt nhựa, nhựa đường (không hoạt động tại trụ sở), phụ liệu may mặc và giày dép, giấy. Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại (không hoạt động tại trụ sở), hóa chất trong lĩnh vực công nghiệp. Bán buôn keo, giấy chà nhám
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - chi tiết: kinh doanh vận tải hàng hóa bằng ô tô, vận tải hàng hóa bằng ô tô chuyên dụng, vận tải hàng hóa bằng ô tô khác (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển).
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - chi tiết: hoạt động tư vấn đầu tư (không tư vấn tài chính, kế toán, pháp lý)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - chi tiết: lập dự án xây dựng, quản lý dự án đầu tư xây dựng (trừ thiết kế công trình, khảo sát xây dựng, giám sát thi công).
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - chi tiết: hoạt động trang trí nội thất (trừ thiết kế xây dựng)
7710 Cho thuê xe có động cơ
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - chi tiết: cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT là 0312426146.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 22 Đường số 18, Khu phố 2, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HỒ VĂN HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG NGỌC PHÁT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4662 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép (trừ mua bán vàng miếng)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận