DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải

MINH HAI IMPORT EXPORT TRADING CONSTRUCTION PRODUCTION COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0312114732
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 27 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
443A Kha Vạn Cân, khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 10/01/2013
👤 Người đại diện BÙI NGUYỄN QUANG VINH
📞 Điện thoại 0960•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1322 - Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải sợi, dệt, may, đan và gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải (tên giao dịch quốc tế: MINH HAI IMPORT EXPORT TRADING CONSTRUCTION PRODUCTION COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0312114732 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/01/2013. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 443A Kha Vạn Cân, khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI NGUYỄN QUANG VINH. Ngành nghề kinh doanh chính là 1322 - sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải sợi, dệt, may, đan và gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0312114732 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải
Mã số thuế 0312114732
Địa chỉ 443A Kha Vạn Cân, khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0312114732 lần cuối vào 15:44:54 22-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Nhóm 43 3
Nhóm 45 2
Chế biến 1
Nhóm 13 1

Ngành nghề kinh doanh (20)

1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn - (không hoạt động tại trụ sở)
1322 Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải sợi, dệt, may, đan và gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở)
4100 Xây dựng nhà các loại
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện và trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác - chi tiết: bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe cơ giới
4541 Bán mô tô, xe máy
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (không hoạt động tại trụ sở)
4631 Bán buôn gạo - (không hoạt động tại trụ sở)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện). Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng. Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy thủy lực, máy bơm nước
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: Bán buôn sắt, thép. Bán buôn kim loại màu (trừ vàng miếng).
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: Bán buôn hóa chất (trừ hóa chất sử dụng trong nông nghiệp). Bán buôn tơ, xơ, sợi dệt. Bán buôn hàng trang trí nội ngoại thất, nhựa đường. Bán buôn vòi nước, van nước, ống nước
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5224 Bốc xếp hàng hóa - (trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)
7710 Cho thuê xe có động cơ - chi tiết: Cho thuê ô tô.
7830 Cung ứng và quản lý nguồn lao động - chi tiết: Cung ứng và quản lý nguồn lao động trong nước (trừ cho thuê lại lao động )

Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải

Mã số thuế của Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải là bao nhiêu?

Mã số thuế của Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải là 0312114732.

Địa chỉ trụ sở Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 443A Kha Vạn Cân, khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI NGUYỄN QUANG VINH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Công Ty TNHH Một Thành Viên Sản Xuất Xây Dựng Thương Mại Xuất Nhập Khẩu Minh Hải kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1322 - Sản xuất hàng may sẵn (trừ trang phục) - (trừ tẩy, nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải sợi, dệt, may, đan và gia công hàng đã qua sử dụng tại trụ sở).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận