DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11

MÃ SỐ THUẾ 0311365028-005
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 23 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
ấp Bình Thuận (thửa đất số 64, tờ bản đồ số 53), Xã Bình Đại, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 11/04/2012
👤 Người đại diện TRẦN THỊ NGỌC ANH
📞 Điện thoại 0966•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 tỉnh Vĩnh Long
🏭 Ngành nghề chính 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan (trừ khí dầu mỏ hóa lỏng LPG ). - Bán buôn dầu thô và các sản phẩm liên quan.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Vĩnh Long
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 là doanh nghiệp có mã số thuế 0311365028-005 được cấp phép hoạt động vào ngày 11/04/2012. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ ấp Bình Thuận (thửa đất số 64, tờ bản đồ số 53), Xã Bình Đại, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN THỊ NGỌC ANH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4661 - bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - chi tiết: - bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan (trừ khí dầu mỏ hóa lỏng lpg ). - bán buôn dầu thô và các sản phẩm liên quan.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0311365028-005 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11
Mã số thuế 0311365028-005
Địa chỉ ấp Bình Thuận (thửa đất số 64, tờ bản đồ số 53), Xã Bình Đại, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0311365028-005 lần cuối vào 02:33:09 28-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 6
Bán buôn 5
Nhóm 42 3
Xây dựng 1
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (19)

4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ - Chi tiết: Xây dựng công trình đường bộ.
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý ký gửi hàng hóa
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan (trừ khí dầu mỏ hóa lỏng LPG ). - Bán buôn dầu thô và các sản phẩm liên quan.
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép.
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn hàng tiêu dùng, hàng phục vụ sản xuất
4730 Bán lẻ nhiên liệu động cơ trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ xăng dầu và khí gas
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (trừ tư vấn tài chính, kế toán).
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất.

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 là 0311365028-005.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: ấp Bình Thuận (thửa đất số 64, tờ bản đồ số 53), Xã Bình Đại, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN THỊ NGỌC ANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHIÊN LIỆU PHÚ HÙNG SG - 11 kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan (trừ khí dầu mỏ hóa lỏng LPG ). - Bán buôn dầu thô và các sản phẩm liên quan..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận