DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY

EZZY SOFTWARE COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0310791457
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 33 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
P.802 Tòa nhà Vietnam Business Center, Số 57-59 Hồ Tùng Mậu, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 19/04/2011
👤 Người đại diện LƯU THỊ THU THẢO
📞 Điện thoại 0980•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4651 - Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY (tên giao dịch quốc tế: EZZY SOFTWARE COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0310791457 được cấp phép hoạt động vào ngày 19/04/2011. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ P.802 Tòa nhà Vietnam Business Center, Số 57-59 Hồ Tùng Mậu, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LƯU THỊ THU THẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là 4651 - bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0310791457 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY
Mã số thuế 0310791457
Địa chỉ P.802 Tòa nhà Vietnam Business Center, Số 57-59 Hồ Tùng Mậu, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0310791457 lần cuối vào 06:45:13 25-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Công nghệ 3
Bán buôn 2
Nhóm 26 1
Bán lẻ 1
Nhóm 61 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

2620 Sản xuất máy vi tính và thiết bị ngoại vi của máy vi tính - (không hoạt động tại trụ sở)
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
6190 Hoạt động viễn thông khác - Chi tiết: Cung cấp dịch vụ ứng dụng internet trong bưu chính viễn thông.
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - Chi tiết: Cung cấp thông tin trên mạng internet, cung cấp dịch vụ trò chơi trực tuyến và trò chơi điện tử.
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Quảng cáo thương mại.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY là 0310791457.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: P.802 Tòa nhà Vietnam Business Center, Số 57-59 Hồ Tùng Mậu, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LƯU THỊ THU THẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM EZZY kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4651 - Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận