DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG

KHANG VUONG LAND TM-DV JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0307665607
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
114/190/11 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 21/03/2009
👤 Người đại diện ĐẶNG NGỌC TÂN
🔗 Cùng đại diện ĐẶNG NGỌC TÂN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG LAND
  • Đặng Ngọc Tân
📞 Điện thoại 0912•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 15 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - chi tiết: Kinh doanh bất động sản.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG (tên giao dịch quốc tế: KHANG VUONG LAND TM-DV JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0307665607 được cấp phép hoạt động vào ngày 21/03/2009. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 114/190/11 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐẶNG NGỌC TÂN. Ngành nghề kinh doanh chính là 6810 - kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - chi tiết: kinh doanh bất động sản.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0307665607 đang là Chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG
Mã số thuế 0307665607
Địa chỉ 114/190/11 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0307665607 lần cuối vào 00:04:40 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 9
Nhóm 42 8
Nhóm 43 7
Nhóm 45 5
Bán lẻ 3

Ngành nghề kinh doanh (54)

3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: Chuẩn bị mặt bằng. San lấp mặt bằng.
4321 Lắp đặt hệ thống điện - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - Chi tiết: Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí. Lắp đặt hệ thống nước cấp, nước thải (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện và trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: Lắp đặt nhà thép tiền chế. Lắp đặt nhôm, kính, cửa kính, cửa cuốn các loại, hệ thống phòng cháy chữa cháy, camera quan sát, thiết bị chống sét, chống trộm, thiết bị tự động thông minh, hệ thống liên lạc, viễn thông, pa nô, bảng hiệu, hộp đèn (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện)
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4541 Bán mô tô, xe máy
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - chi tiết: Đại lý thu cước viễn thông. Môi giới thương mại. Đại lý bán hàng hóa. Môi giới mua bán hàng hóa
4633 Bán buôn đồ uống - chi tiết: Bán buôn đồ uống có cồn. Bán buôn đồ uống không có cồn
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình.
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy xây dựng; Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy ngành công nghiệp; Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện ); Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng ngành điện - điện lạnh, ngành nước. Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác. Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy ngành vận tải
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép, nhôm thanh. nhôm định hình. Bán buôn kim loại quý khác (trừ kinh doanh vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn thiết bị phòng cháy chữa cháy, camera quan sát, thiết bị chống sét, chống trộm, thiết bị tự động thông minh; - Bán buôn hàng trang trí nội thất, tủ thờ; Bán buôn các sản phẩm bằng gỗ, nhôm, kính, inox; Bán buôn sàn gỗ, giấy dán tường, alu, mặt dựng các loại; - Bán buôn hàng kim khí điện máy. Bán buôn cửa, cầu thang, kính, pa nô, bảng hiệu, hộp đèn các loại.
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh - chi tiết: bán lẻ thiết bị viễn thông
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - chi tiết: Bán lẻ đồng hồ, mắt kính
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - chi tiết: Vận tải hành khách bằng xe khách nội tỉnh, liên tỉnh.
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - chi tiết: đại lý bán vé máy bay, xe lửa (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải đường hàng không)
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (trừ kinh doanh quán bar, quán giải khát có khiêu vũ)
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - chi tiết: Khắc phục các sự cố máy vi tính và cài đặt phần mềm.
6492 Hoạt động cấp tín dụng khác - chi tiết: dịch vụ cầm đồ (Doanh nghiệp chỉ được kinh doanh kể từ khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật và bảo đảm đáp ứng các điều kiện đó trong suốt quá trình hoạt động).
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - chi tiết: Kinh doanh bất động sản.
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - chi tiết: Tư vấn, quản lý, môi giới bất động sản (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Hoạt động đo đạc bản đồ. Lập dự án đầu tư. Lập tổng dự toán và dự toán công trình. Tư vấn đấu thầu. Quản lý dự án
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Quảng cáo bất động sản
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - chi tiết: Hoạt động trang trí nội - ngoại thất.
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.
9511 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện)
9512 Sửa chữa thiết bị liên lạc - (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG là 0307665607.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 114/190/11 Tô Ngọc Vân, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐẶNG NGỌC TÂN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY CỔ PHẦN TM-DV KHANG VƯỢNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - chi tiết: Kinh doanh bất động sản..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận