DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH

SMART CARGO SERVICE COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0304980801
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
1/14 Nguyễn Cảnh Dị, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 24/05/2007
👤 Người đại diện YOON DAEIC
🔗 Cùng đại diện YOON DAEIC còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CÔNG TY TNHH SKYWAY LOGISTICS
  • CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI AURORA TẠI TP. HÀ NỘI
  • CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI AURORA
  • Công Ty TNHH Dịch Vụ Hàng Hóa Thông Minh (NTNN)
  • CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH TẠI HÀ NỘI
📞 Điện thoại 0936•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 16 Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 5229 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: + Dịch vụ thông quan + Dịch vụ đại lý vận tải hàng hóa (CPC 748)
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH (tên giao dịch quốc tế: SMART CARGO SERVICE COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0304980801 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/05/2007. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 1/14 Nguyễn Cảnh Dị, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà YOON DAEIC. Ngành nghề kinh doanh chính là 5229 - hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - chi tiết: + dịch vụ thông quan + dịch vụ đại lý vận tải hàng hóa (cpc 748). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0304980801 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH
Mã số thuế 0304980801
Địa chỉ 1/14 Nguyễn Cảnh Dị, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0304980801 lần cuối vào 07:59:28 20-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 1
Nhóm 52 1

Ngành nghề kinh doanh (2)

4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu: vải, hàng may sẵn; vali, cặp, túi, hàng gia và giả da khác; nước hoa, mỹ phẩm; giường, tủ bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự (Thực hiện theo Thông tư 34/2013/TT - BCT)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: + Dịch vụ thông quan + Dịch vụ đại lý vận tải hàng hóa (CPC 748)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH là 0304980801.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 1/14 Nguyễn Cảnh Dị, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà YOON DAEIC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HÓA THÔNG MINH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5229 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: + Dịch vụ thông quan + Dịch vụ đại lý vận tải hàng hóa (CPC 748).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận