DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D

MÃ SỐ THUẾ 0302863771-003
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 15 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
351/10 Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 03/03/2025
👤 Người đại diện LÊ CẢNH THÁI
📞 Điện thoại 0905•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 1811 - In ấn - Chi tiết: In bao bì
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D là doanh nghiệp có mã số thuế 0302863771-003 được cấp phép hoạt động vào ngày 03/03/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 351/10 Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ CẢNH THÁI. Ngành nghề kinh doanh chính là 1811 - in ấn - chi tiết: in bao bì. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0302863771-003 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D
Mã số thuế 0302863771-003
Địa chỉ 351/10 Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0302863771-003 lần cuối vào 02:17:19 30-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Bán lẻ 4
Nhóm 17 2
Xây dựng 2
Nhóm 55 2

Ngành nghề kinh doanh (24)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản - Chi tiết: Chế biến hải sản khô; Bảo quản và chế biến thủy sản khô
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa - Chi tiết: Sản xuất bao bì bằng giấy, bìa (trừ sản xuất bột giấy, tái chế phế thải giấy, nhựa, kim loại tại trụ sở)
1709 Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa: cốc, chén đĩa, khay bằng giấy (trừ tái chế phế thải, sản xuất bột giấy)
1811 In ấn - Chi tiết: In bao bì
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất nguyên vật liệu ngành nhựa, sản phẩm bằng nhựa; Sản xuất túi nhựa, nấp ly bằng nhựa (trừ tái chế phế thải)(trừ Sản Xuất xốp cách nhiệt sử dụng ga R141b, sử dụng polyol trộn sẵn HCFC - 141b)
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Gia công bế hộp, ép kim, cán màng nhựa OPP; Sản xuất nguyên vật liệu, thiết bị, phụ tùng ngành in, bao bì và giấy. Cán màng MPET; Sản xuất ly giấy.
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý mua bán, ký gởi hàng hóa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán nông lâm sản (không hoạt động tại trụ sở)
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thủy hải sản (không hoạt động tại trụ sở). Bán buôn thực phẩm chức năng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm; Bán buôn kính đeo mắt
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Mua bán máy móc ngành nuôi trồng - chế biến thủy sản; Mua bán thiết bị, phụ tùng ngành in, bao bì và giấy; Bán buôn máy móc, thiết bị điều hòa không khí.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Mua bán nguyên vật liệu ngành in, bao bì và giấy; Mua bán nguyên vật liệu ngành nhựa, sản phẩm bằng nhựa; Mua bán vật tư ngành nuôi trồng - chế biến thủy sản; Bán buôn túi nhựa, nấp ly bằng nhựa, ly giấy.
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nông sản (thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/1/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản thực phẩm trên địa bàn Thành Phố Hồ Chí Minh)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ thực phẩm chức năng; Bán lẻ thủy hải sản (thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ - UBND ngày 31/7/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ - UBND ngày 17/1/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản thực phẩm trên địa bàn Thành Phố Hồ Chí Minh)
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ kính đeo mắt
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn, biệt thự du lịch, căn hộ du lịch, nhà nghỉ du lịch, nhà ở có phòng cho khách du lịch thuê.( không hoạt động tại Tp.HCM)
5590 Cơ sở lưu trú khác - ( không hoạt động tại Tp.HCM)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Mua bán và cho thuê nhà; Cho thuê nhà xưởng; Cho thuê văn phòng, kho. Cho thuê căn hộ; Cho thuê mặt bằng; Cho thuê đất
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Thiết kế tạo mẫu quảng cáo
8292 Dịch vụ đóng gói - Chi tiết: Phân cỡ, phân loại, đóng gói nhỏ thủy sản khô (trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật).
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ thương mại

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D là 0302863771-003.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 351/10 Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ CẢNH THÁI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH IN BAO BÌ C.D kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1811 - In ấn - Chi tiết: In bao bì.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận