DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT

NAM VIET ELECTRIC COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0302441057
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 19 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
414 Hồng Bàng, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 12/11/2001
👤 Người đại diện NGUYỄN ANH TÀI
📞 Điện thoại 0917•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế Thành phố Hồ Chí Minh
🏭 Ngành nghề chính 4652 - Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: Bán buôn các loại vật tư thiết bị điện.
📌 Tỉnh/TP TP Hồ Chí Minh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT (tên giao dịch quốc tế: NAM VIET ELECTRIC COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0302441057 được cấp phép hoạt động vào ngày 12/11/2001. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 414 Hồng Bàng, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN ANH TÀI. Ngành nghề kinh doanh chính là 4652 - bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - chi tiết: bán buôn các loại vật tư thiết bị điện.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0302441057 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT
Mã số thuế 0302441057
Địa chỉ 414 Hồng Bàng, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0302441057 lần cuối vào 17:14:58 13-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Nhóm 25 1
Nhóm 27 1
Nhóm 42 1
Nhóm 43 1

Ngành nghề kinh doanh (6)

2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất gia công : sản phẩm ngành cơ khí - điện - viễn thông (không : sản xuất, gia công cơ khí, tái chế thải, xi mạ điện, sơn hàn tại trụ sở).
2790 Sản xuất thiết bị điện khác - Chi tiết: Sản xuất các loại vật tư thiết bị điện.
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình điện - nước - công nghiệp - dân dụng - điện lực (trạm, đường dây cao thế , trung thế - hạ thế ) công trình viễn thông, công trình ngầm.
4321 Lắp đặt hệ thống điện - Chi tiết: Lắp đặt công trình điện - nước - công nghiệp - dân dụng - điện lực (trạm, đường dây cao thế - trung thế - hạ thế); công trình viễn thông, công trình ngầm.
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: Bán buôn các loại vật tư thiết bị điện.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn sản phẩm cơ khí - công nghiệp - dân dụng ; phụ kiện ngành điện - nước - viễn thông ; máy móc, thiết bị công nghiệp - dân dụng; phế liệu (không mua bán tại trụ sở).

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT là 0302441057.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 414 Hồng Bàng, Phường Minh Phụng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN ANH TÀI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH ĐIỆN NAM VIỆT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4652 - Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: Bán buôn các loại vật tư thiết bị điện..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận