DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN

MÃ SỐ THUẾ 0202362771
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tầng 6 toà nhà Trường Xuân JSC, Số 162 đường Chùa Vẽ, Phường Đông Hải, TP Hải Phòng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 22/07/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN TRUNG THÀNH
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN TRUNG THÀNH còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG THUẬN THIÊN
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH THIÊN ANH
  • ● CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH ĐẤT HIẾM MINH NGÂN
  • ● Nguyễn Trung Thành
📞 Điện thoại 0941•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 5222 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN là doanh nghiệp có mã số thuế 0202362771 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/07/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tầng 6 toà nhà Trường Xuân JSC, Số 162 đường Chùa Vẽ, Phường Đông Hải, TP Hải Phòng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRUNG THÀNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 5222 - hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0202362771 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN
Mã số thuế 0202362771
Địa chỉ Tầng 6 toà nhà Trường Xuân JSC, Số 162 đường Chùa Vẽ, Phường Đông Hải, TP Hải Phòng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0202362771 lần cuối vào 02:35:21 17-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 50 4
Nhóm 52 4
Nhóm 79 3
Chế biến 1
Nhóm 42 1

Ngành nghề kinh doanh (15)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
4291 Xây dựng công trình thủy
4632 Bán buôn thực phẩm
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
5011 Vận tải hành khách ven biển và viễn dương
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5021 Vận tải hành khách đường thuỷ nội địa
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - (Trừ hoạt động liên quan đến vận tải hàng không)
5231 Hoạt động dịch vụ trung gian cho vận tải hàng hóa
5232 Hoạt động dịch vụ trung gian cho vận tải hành khách
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN là 0202362771.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tầng 6 toà nhà Trường Xuân JSC, Số 162 đường Chùa Vẽ, Phường Đông Hải, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRUNG THÀNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG TRƯỜNG XUÂN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5222 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận