DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN

MÃ SỐ THUẾ 0202258604
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn 1 (tại nhà ông Bùi Thế Sơn), Phường Lê Ích Mộc, TP Hải Phòng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 04/10/2024
👤 Người đại diện VŨ THỊ HUYỀN TRANG
📞 Điện thoại 0941•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 2432 - Đúc kim loại màu - (không bao gồm vàng miếng)
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN là doanh nghiệp có mã số thuế 0202258604 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/10/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn 1 (tại nhà ông Bùi Thế Sơn), Phường Lê Ích Mộc, TP Hải Phòng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VŨ THỊ HUYỀN TRANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 2432 - Đúc kim loại màu - (không bao gồm vàng miếng). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0202258604 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN
Mã số thuế 0202258604
Địa chỉ Thôn 1 (tại nhà ông Bùi Thế Sơn), Phường Lê Ích Mộc, TP Hải Phòng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0202258604 lần cuối vào 00:02:35 21-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 25 6
Bán buôn 5
Nhóm 24 3
Nhóm 38 1
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (16)

2410 Sản xuất sắt, thép, gang
2431 Đúc sắt, thép
2432 Đúc kim loại màu - (không bao gồm vàng miếng)
2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại
2512 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2593 Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu - (không bao gồm mặt hàng Nhà nước cấm)
3830 Tái chế phế liệu
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ đồ chơi, trò chơi nguy hiểm, đồ chơi, trò chơi có hại tới giáo dục nhân cách và sức khỏe của trẻ em hoặc tới an ninh, trật tự an toàn xã hội), (trừ mặt hàng nhà nước cấm)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép, gang, nhôm, đồng, inox; Bán buôn kim loại và quặng kim loại (trừ vàng miếng)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn nhôm phế liệu và mảnh vụn; Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại (không bao gồm bán buôn các loại phế liệu nhập khẩu gây ô nhiễm môi trường); (trừ hàng hóa bị cấm đầu tư kinh doanh)
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (Trừ hàng hóa bị cấm đầu tư kinh doanh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN là 0202258604.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn 1 (tại nhà ông Bùi Thế Sơn), Phường Lê Ích Mộc, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VŨ THỊ HUYỀN TRANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRANG SƠN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2432 - Đúc kim loại màu - (không bao gồm vàng miếng).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận