DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH

MÃ SỐ THUẾ 0201973055
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ dân phố Tân Lập (tại nhà Ông Lê Văn Tuấn), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Tạm ngừng KD có thời hạn
📅 Ngày hoạt động 04/07/2019
👤 Người đại diện LÊ VĂN TUẤN
📞 Điện thoại 0907•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: -Bán buôn thuốc thú y, thú y thủy sản -Bán buôn hóa chất phục vụ chăn nuôi thường (không bao gồm hóa chất cấm theo quy định của Luật đầu tư) -Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp -Bán buôn dụng cụ xử lý môi trường
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH là doanh nghiệp có mã số thuế 0201973055 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/07/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ dân phố Tân Lập (tại nhà Ông Lê Văn Tuấn), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ VĂN TUẤN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4669 - bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: -bán buôn thuốc thú y, thú y thủy sản -bán buôn hóa chất phục vụ chăn nuôi thường (không bao gồm hóa chất cấm theo quy định của luật đầu tư) -bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp -bán buôn dụng cụ xử lý môi trường. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0201973055 đang là Tạm ngừng KD có thời hạn.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH
Mã số thuế 0201973055
Địa chỉ Tổ dân phố Tân Lập (tại nhà Ông Lê Văn Tuấn), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0201973055 lần cuối vào 14:33:20 20-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 9
Bán lẻ 7
Chế biến 5
Nông nghiệp 4
Nhóm 03 3

Ngành nghề kinh doanh (35)

0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0311 Khai thác thuỷ sản biển
0321 Nuôi trồng thuỷ sản biển
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản
2821 Sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý hàng hóa (không bao gồm đại lý chứng khoán, bảo hiểm, không bao gồm đấu giá hàng hóa)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thuỷ sản (không bao gồm động thực vật bị cấm theo quy định của Luật đầu tư)
4631 Bán buôn gạo
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn thiết bị và dụng cụ đo lường, Bán buôn máy công cụ điều khiển bằng máy vi tính
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn thuốc thú y, thú y thủy sản - Bán buôn hóa chất phục vụ chăn nuôi thường (không bao gồm hóa chất cấm theo quy định của Luật đầu tư) - Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp - Bán buôn dụng cụ xử lý môi trường
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ thuốc tân dược (kể cả thuốc thú y)
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ hoa, cây cảnh trong các cửa hàng chuyên doanh (không bao gồm thực vật bị cấm theo quy định của Luật đầu tư) ; Bán lẻ vàng, bạc, đá quí và đá bán quí, đồ trang sức trong các cửa hàng chuyên doanh (trừ vàng miếng)
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
7214 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học nông nghiệp
7500 Hoạt động thú y

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH là 0201973055.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ dân phố Tân Lập (tại nhà Ông Lê Văn Tuấn), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ VĂN TUẤN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Tạm ngừng KD có thời hạn.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN PHÁT THỊNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: -Bán buôn thuốc thú y, thú y thủy sản -Bán buôn hóa chất phục vụ chăn nuôi thường (không bao gồm hóa chất cấm theo quy định của Luật đầu tư) -Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp -Bán buôn dụng cụ xử lý môi trường.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận