DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH

NGUYEN DUC THANH LIMITED COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0200961498
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 604 đường Hùng Vương, Phường Hồng Bàng, TP Hải Phòng Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/08/2009
👤 Người đại diện NGUYỄN ĐỨC VỊ
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 4662 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH (tên giao dịch quốc tế: NGUYEN DUC THANH LIMITED COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0200961498 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/08/2009. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 604 đường Hùng Vương, Phường Hồng Bàng, TP Hải Phòng. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN ĐỨC VỊ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4662 - bán buôn kim loại và quặng kim loại - chi tiết: bán buôn sắt, thép. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0200961498 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH
Mã số thuế 0200961498
Địa chỉ Số 604 đường Hùng Vương, Phường Hồng Bàng, TP Hải Phòng
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0200961498 lần cuối vào 05:51:07 24-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nhóm 25 2
Nhóm 33 1
Bán lẻ 1
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (8)

2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại - Chi tiết: Sản xuất các kết cấu kiện kim loại, khung nhà tiền chế
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn hàng kim khí, tôn tấm
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi và vật liệu xây dựng khác trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH là 0200961498.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 604 đường Hùng Vương, Phường Hồng Bàng, TP Hải Phòng.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN ĐỨC VỊ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NGUYỄN ĐỨC THANH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4662 - Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận