DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng

MÃ SỐ THUẾ 0200807792
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 20 Mạc Đĩnh Chi, Phường Kiến An, TP Hải Phòng Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 19/04/2008
👤 Người đại diện QUÁCH VĂN HƯNG
📞 Điện thoại 0984•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 4321 - Lắp đặt hệ thống điện
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng là doanh nghiệp có mã số thuế 0200807792 được cấp phép hoạt động vào ngày 19/04/2008. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 20 Mạc Đĩnh Chi, Phường Kiến An, TP Hải Phòng. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà QUÁCH VĂN HƯNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4321 - lắp đặt hệ thống điện. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0200807792 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng
Mã số thuế 0200807792
Địa chỉ Số 20 Mạc Đĩnh Chi, Phường Kiến An, TP Hải Phòng
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0200807792 lần cuối vào 05:53:01 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Nhóm 52 5
Nhóm 43 4
Nhóm 50 4
Nhóm 42 3

Ngành nghề kinh doanh (49)

1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3314 Sửa chữa thiết bị điện
3700 Thoát nước và xử lý nước thải
3830 Tái chế phế liệu
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220 Xây dựng công trình công ích
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình công nghiệp, công viên, vườn hoa
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý hàng hóa (không bao gồm đại lý bảo hiểm, chứng khoán); Đấu giá hàng hóa (không bao gồm đấu giá bất động sản, quyền sử dụng đất)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (Trừ động vật hoang dã, quý hiếm)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện)
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn chất đốt; Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến; Bán buôn xi măng; Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; Bán buôn kính xây dựng; Bán buôn sơn, vécni; Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh; Bán buôn vật liệu chống thấm, vật liệu cấp thoát nước
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ hoa, cây cảnh trong các cửa hàng chuyên doanh; Bán lẻ vật liệu chống thấm
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Vận tải hành khách bằng xe khách nội tỉnh, liên tỉnh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - (Bao gồm vận tải hàng hóa bằng xe container)
5011 Vận tải hành khách ven biển và viễn dương
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5021 Vận tải hành khách đường thuỷ nội địa
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt và đường bộ
5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224 Bốc xếp hàng hóa
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ đại lý tàu biển; Dịch vụ đại lý vận tải đường biển
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (Trừ quầy bar)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Tư vấn lập dự toán, quyết toán công trình xây dựng
8121 Vệ sinh chung nhà cửa
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Chi tiết: Photo, chuẩn bị tài liệu

Câu hỏi thường gặp về Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng

Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng là bao nhiêu?

Mã số thuế của Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng là 0200807792.

Địa chỉ trụ sở Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 20 Mạc Đĩnh Chi, Phường Kiến An, TP Hải Phòng.

Ai là người đại diện pháp luật của Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà QUÁCH VĂN HƯNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

Công Ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Quang Hưng kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4321 - Lắp đặt hệ thống điện.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận